Hạng C
28/12/05
834
6
0
47
HCM
RE: OSF1CK - Europe

Trích đoạn: milkyway

Em thấy cách chạy của FA dũng mãnh nhưng sao thấy nguy hiểm quá. Nguy hiểm cho cả đỗi thủ trên đường đua.
Cách chạy của Kimi và Schumi an toàn hơn.
Theo em đoạn Massa và FA thế này:
FA: Massa chạy không đúng luật làm xe tui bị móp cánh hông
Massa: Ok, cha giỏi nhất đó nhưng đừng chạy kiểu đó nha. Định ép tui hả...

he he... tám chút đỉnh cho vui.
Ha ha ha, lần đầu em thấy có người chê FA chạy nguy hiểm, kimi và schumi chạy an tòan

Trích đoạn: g0201072
Bác kebab lại nhìn nhận vấn đề sai rồi. Bác không thấy lúc đó 1 đống tay đua cùng ra chỗ Lewis nằm sao rồi ban tổ chức phải cho dừng lại hay sao đó. Mà em nói rồi vừa đề pa lên được hạng 4 thì chiếc xe MP4-22 của Lewis gặp vấn đề rồi.
Mấy bác coi để ý nữa nha, cách vượt xe của Lewis độc đáo lắm và khác nhiều so với những tay đua khác.
Thế theo bác thì họ cho restart chặng đua vì mấy xe đó văng ra đường hay vì trời mưa quá to hả bác...;)

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

vụ Lewis là chú e rất may mắn:
1. bị spin mà xe ko bị hư hỏng gì
2. xe ko bị chết máy (như mấy chú kia)
3. gặp đúng cờ đỏ
4. Lewis chạy cho Mer trên đường đua ở Đức (marshall tinh người Đức ko - họ có biết cái xe Fè nó ra làm sao đâu) :D:D:D

Nói tóm lại vòng vừa rồi xuân nhất là Lewis - nhưng mặc dù có xuân thì cũng chỉ giữ đúng được số điểm như trước ngày thứ Bảy... hứa hứa...

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Oạch, em đang xem lại trên SS thấy chú Raft tức chú Heifeild quá định nhảy ra chạy ở đường đua này [8D] May mà mấy chú khác cản lại :D

Tập Lái
25/9/06
5
0
0

Thì trên kênh ss người ta bình luận là do trời mưa to wa. Mà pác có coi ko lúc đó nhìn từ trên xe có thấy gì đâu mà đua.

Last edited by a moderator:
Hạng C
20/2/04
881
0
18
VietNam

Trích đoạn: heavyrain2408

Huhu đen nhất là em đây. Mấy ngày vừa rồi em có việc ko xem được F1

Em cũng đen gần như bác vì chỉ xem được mỗi đoạn đầu rồi cũng có việc phải đi mà không hoãn lại được:mad:

Tập Lái
25/9/06
5
0
0

Đã có kết quả cuộc đối thoại giữa Alonso và Massa:
Trước khi cùng lên podium nhận giải, Massa tiến lại gần Alonso bắt tay chúc mừng và bất ngờ, tay đua người Tây Ban Nha nổi cáu, cãi cọ với Massa. Sau đây là „toàn văn” của cuộc khẩu chiến giữa hai người bằng tiếng Ý, dĩ nhiên là được lược bớt những ngôn từ không hợp với thuần phong mỹ tục:

Fernando Alonso: Anh đừng nên làm như thế.

Felipe Massa: Anh nói gì.

Fernando Alonso: Anh đừng có giả vờ. Anh hiểu rõ là tôi muốn nói gì. Anh cố tình chèn tôi vì anh muốn đẩy tôi ra khỏi đường đua.

Felipe Massa: Cái gì?! Cút đi cho rảnh.

Fernando Alonso: Anh cút đi thì có! Lần tới tôi sẽ chèn bẹp anh vào tường!

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Trích đoạn: Audi

Trích đoạn: heavyrain2408

Huhu đen nhất là em đây. Mấy ngày vừa rồi em có việc ko xem được F1

Em cũng đen gần như bác vì chỉ xem được mỗi đoạn đầu rồi cũng có việc phải đi mà không hoãn lại được:mad:

Em cũng xem lại toàn bộ chặng đua rùi, nhưng bít kết quả rùi xem mất đi 90% thú vị [&:]
Hix, sau GP vào ngày 6/8 này em đang có nguy cơ ko được xem F1 nữa đây :confused: Chắc phải coi qua Living time của formula1.com mất :mad:

Bác g0201072 chắc là girl àh :D Cãi nhau thì phải xài từ: tao này, mày này chớ [8D]

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

Massa: On purpose, you did it on purpose
Alonso: Your touch was on purpose
M: Go take a shit! You win and you do stuff like this, you moron! You win and you do things like this you moron!
A: You can't do stuff like that
M: You have to learn
A: The one that has to learn is you...three laps to go and you almost finish 5th. That was great, nicely done dude.
M: Yeah, yeah...I also did it on purpose in Barcelona...learn, learn!

http://www.youtube.com/watch?v=3EWivrUAH5c&eurl=http%3A%2F%2F