Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam
RE: OSF1CK - Grande Prêmio do Brasil 2007

Trích đoạn: heavyrain2408

Muh xem xong mùa giải này em tiếc cho Schumi quá, giá mà ở lại thêm 1 năm là có thêm 1 chức vô địch rùi.
Em thấy tất cả các tay đua hiện tại chưa ai đạt đến đẳng cấp của Schumi cả:D:D:D:)

Bác mưa nói linh tinh nhé :D:D:D, vai trò lịch sử của Schumi đã hết :D:D, bây giờ, Schumi nên bị đày ra đảo để cho Kimi Raikkonen- chỉ có Kimi Raikkonen oanh tạc tại Ferrari thôi .:D:D:D:D

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Trích đoạn: hard

đây là bức ảnh sẽ đi vào lịch sử của môn đua xe công thức một

Em hôm qua không xem được một tẹo nào! VTC không phát trên VTC2 như mọi khi, nó chỉ phát trên VTC3 mà chỉ có cái đầu D901 mới thu được.
Cho em hỏi Hamilton chạy lề ở vòng thứ mấy thế ạ, sáng nay em xem trên CCTV5 chỉ biết Kimi vô địch thôi, chúng nó nói tiếng tàu em không hiểu gì hết cả.

Hạng C
28/12/05
834
6
0
47
HCM

Chúc mừng bác fatboy nhá, ăn mừng đê

Cuộc đua hôm qua có quá nhiều điều để nói. Lần đầu tiên em thấy các driver húc cho các chú services ngã lăn toài
. Mà không những 1 mà còn 2 lần cơ. Tội nghiệp chú services sau hình như là phải vào viện luôn thì phải.

Hạng C
28/12/05
834
6
0
47
HCM

Quả trên hình là ngay vòng đầu bác ợh, chạm nhẹ vào chú FA, mất lái nên bay luôn vào lề.

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Trích đoạn: nvt_matiz

Quả trên hình là ngay vòng đầu bác ợh, chạm nhẹ vào chú FA, mất lái nên bay luôn vào lề.

Thanks bác Mờ tịt nhé! Tức là 2 chú McLaren có va cham nhau khi Alonso đã vượt qua Le wít để giành vị trí thứ 3 . . . .. hơ hơ!

Hạng D
29/3/07
1.808
656
113
vnexpress.net

Phải nói hôm qua quá hay . Đúng là người ta nói mưu sự tại nhân hành sự tại thiên . Cái dzì cũng o bằng trời tính . LH đúng là co tài nhưng qua vòng cuối này mới thấy kinh nghiệm chú em í còn non lém . Kimi đua quá hay , rất ổn định bám sát massa chờ cơ hội . Massa cũng thể hiện tinh thần đồng đội trợ giúp tuyệt vời , sau khi vào pit lần 2 thì bị kimi vượt nhưng Massa o tấn công và chỉ chạy phía sau hộ tống Kimi . Mùa năm sau sẽ có 3 kinh địch mới : Kimi của Fè , LH của Mẹc và Alonso của renault (em đoán thế vì nghe báo chí la ùm lên sau mùa này Alonso về mái nhà xưa ) .

CUỐI CÙNG CHÚC MỪNG KIMI VÔ ĐỊCH LẦN ĐẦU TIÊN TRONG SỰ NGHIỆP

Hạng B1
22/10/06
94
0
0

Nhà em hôm qua mất điện, k xem dược, thật là cay hết chỗ nói!!! 23h dêm chả biết đi xem nhờ ở đâu! Em là fan của Mc Laren và Kimi, từ khi Mc Laren bị phạt chán quá chả tham gia OSF1Ck vòng nào nữa, nhưng hôm nay thật là vui khi Kimi đăng quang vô địch! Wellcome the new champion of the world- KIMI RAIKKONEN!!! Nhưng giá mà Kimi vẫn chạy Mc Laren thì hay biết mấy!! hôm qua cũng phải nhiệt liệt cảm ơn Felipe, hỗ trợ Kimi hết sức chứ k chửi nhau như hai chú FA và LH. Ôi cái thằng cu LH, sao mà ghét thế!

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

Thể hiện tính đồng đội cao nhất ngay khi kết thúc cuộc đua. Kimi là người chủ động chia vui cùng Massa đầu tiên. Không có Massa thì Kimi không thể vô địch, em coi Massa là người hùng thầm lặng ngay khi Massa "lỗi" (không biết cố tình hay ko?:D) để Kimi thu hẹp khoảng cách xuống còn 1s trước khi pit lần 2
.
Kimi said
...Felipe helping all the time also. We had a hard fight with him all year but then he unfortunately didn’t score and he couldn’t be in the fight any more, so he’s been a big help also...,

Hạng B2
4/11/06
195
5
0
Tp HCM

Trích đoạn: cn5

Chiến thắng của Fer và Kimi thật tuyệt, làm e cứ mãi kg ngủ được!!!
Nhưng cũng phải nói Kimi gặp may mắn các bác nhỉ?
Em nghĩ chiến thắng của Kimi có công lớn của Massa:
- Thứ nhất là cú đề pa quá đẹp của Massa giúp Kimi vượt qua Hamintol.
- Thứ 2 là có lẽ lúc trong lần vào pit lần cuối Masa cố ý nhường cho Kimi qua mặt.
Dù sao thì Kimi, Massa và Ferrari rất tuyệt !