Tập Lái
13/5/08
19
0
0
Đất thần kinh!
RE: OSMT: Mời offline tháng 9 giao lưu bác MINA !!!

Rất tiếc là hôm nay e có nhiệm vụ ở công ty nên hổng tham gia cùng các Bác được, mặc dù trong lòng rất rạo rực, vì vậy ngày mai e xin tạ tội ạh, mong các B phạt nhẹ nhẹ[:-][:-][:-][:-] thôi,....

Hạng D
30/10/06
1.388
26
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com

Sau tăng 1 xong, dautroc và xecuuhoa còn chiến tiếp Huda nữa ạ, e cũng tranh thủ được 1 chai ;-) rồi phải về vì ở nhà cũng có mấy cái lon đợi :))

@ daicoviet: thiếu bác thôi đấy, hình như bác vất máy ở đâu luôn à ?
@ Bac MINA: He he, bac lói thế lào chứ e vói nêny ngồi chờ bác mờ :)

Tập Lái

Hôm qua em về đến nhà, chở cả nhà đi thăm người bà con. Ôi, sao mà buồn ngủ thế. Em làm hết một chai nước cóc khách mời, xin thêm 1 chai nữa để giải rượu, càng uống càng buồn ngủ. Về nhà phi một giấc đến giờ dậy post bài. Hội OSMT nhà ta càng ngày càng vui nhỉ.

Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng

Sáng nay dậy trễ quá ,rượu Bác MINA đã thiệt ,tối nay như thế nào các Bác ơi

Hạng C
12/10/05
587
32
28
43

hôm qua nhìn lui nhìn tới thấy chẳng còn ai hết nên em và dautroc lam thêm 01 hồi nữa mới ra Huế . sáng nay đi Lao Bảo mà người cứ tây tây . rất tiếc là hôm nay không thể ghé ĐN để chiến đấu với gà và quỷ được

Hạng B2
4/9/06
354
7
18
49

Trích đoạn: xecuuhoa

hôm qua nhìn lui nhìn tới thấy chẳng còn ai hết nên em và dautroc lam thêm 01 hồi nữa mới ra Huế . sáng nay đi Lao Bảo mà người cứ tây tây . rất tiếc là hôm nay không thể ghé ĐN để chiến đấu với gà và quỷ được

Hôm qua thấy có bác nào nói gì đâu...:( Em lên xe về gần đến nhà thì ông bạn gọi, thế là quay đầu xe chạy lun qua Đông Tây, làm thêm mỗi người 5 chai Tiger nữa. Về đến nhà mới thấy đói bụng...[&:] Em chả biết chiều nay thì "ra răng" nữa... Chắc phải kêu cứu viện quá :D

Hạng D
30/10/06
1.388
26
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com

Mấy bác phó nhòm đi đâu mất tiêu hết rồi [8|] Hay là chưa ngủ dậy :D
Mí bác thấy kế hoạch off từ 10g30 hợp lý không ? :) Chiều 5g về còn chưa thấy đã :D, off lúc 18g00, dám qua hôm sau chưa về được :(.
Rút kinh nghiệm, lần sau off lúc 9g luôn :D

Tập Lái
16/9/08
35
0
0
53

Em miền trung đây ,nhưng ở tận KonTum các bác ợ .Bùn ghia ,ko SH ví các bác được.:(

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas

Trích đoạn: dell132

Mấy bác phó nhòm đi đâu mất tiêu hết rồi [8|] Hay là chưa ngủ dậy :D
Mí bác thấy kế hoạch off từ 10g30 hợp lý không ? :) Chiều 5g về còn chưa thấy đã :D, off lúc 18g00, dám qua hôm sau chưa về được :(.
Rút kinh nghiệm, lần sau off lúc 9g luôn :D

Em thấy hợp lý ghê :D ... Nghiêm chỉnh rút kinh nghiệm là off từ 9h sáng tới chiều đi à :D . Còn vụ ảnh từ từ , em mần gần xong rồi :D

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Sáng nay đã thấy bác xe3banh và bác MIPA thông báo là đang làm Ban giám khảo cuộc thi HH ở Nha Trang rồi!Thật là nhanh hơn "Ma xó"!:D

Trích đoạn: xecuuhoa
......... rất tiếc là hôm nay không thể ghé ĐN để chiến đấu với gà và quỷ được

Cả ngày hôm nay ngồi đợi các bác thông báo "Bão" mà sao im thía????Hay là "Bão" không đổ bộ miền Trung nhỉ???Khát quá!!!!:)

Last edited by a moderator: