Tennis CLub OTC 16/12 from Boony

Hạng B2
26/11/07
414
1
0
41
SGN
RE: OTC 16/12 from Boony

Trích đoạn: khoa

Nụ cười thiên thần nhé bonny , sao mấy lần vô Viking k gặp bonny nhỉ ?:D Hình đẹp lắm !

:D Em không phải là nhân viên toàn phần của Viking bác ạ, nên chỉ trong trường hợp cấp thiết em mới ló mặt ra thui ạ

Hạng B2
26/11/07
414
1
0
41
SGN

Trích đoạn: lh_nhut

Boony !!Cho a hỏi e chụp hình bằng máy loại gì và cách chụp ra sao mà có được những bức hình pro wá!!!Chia sẻ chút kinh nghiệm nhe e!! Tks nhiều.

Dạ í là máy Canon 400D ạ, chỉ dùng lens Tamron 55-200mm f/4-5.6 cùi thui ạ. Bác quá khen

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

Trích đoạn: boony

Nụ cười thiên thần nhé bonny , sao mấy lần vô Viking k gặp bonny nhỉ ?:D Hình đẹp lắm !

:D Em không phải là nhân viên toàn phần của Viking bác ạ, nên chỉ trong trường hợp cấp thiết em mới ló mặt ra thui ạ
Là sao vậy bác Boony ? giải thích kỹ chút đi , làm ae tò mò quá !:D:)

Hạng B2
21/11/05
169
68
28

hic.. Cute wá... Ah Boony o Biên Hòa hay Bình Dương vậy?

Hạng B2
26/11/07
414
1
0
41
SGN

[/quote]
Là sao vậy bác Boony ? giải thích kỹ chút đi , làm ae tò mò quá !:D:)
[/quote]

A`, em chỉ giúp bác Hùng những lúc bác í nhiều việc quá thui, trên tinh thần ae í mà

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

cám ơn Boony đã cho anh em thưởng thức những bức ảnh rất pro ( y chang các danh thủ thế giới !!! bộ đánh banh , ra vợt rất đẹp !!! OS dzữ dzằn thiệt )

Trích đoạn: boony

Cho e lăng xê em cái :D

Xin chân thành cám ơn các bác ợ

:):):):)

E hèm....nhìn lòng bàn tay trái của cô gái này thì "thầy" phán rằng:

Bé này rất ham vui.
Ăn uống no đủ (nên mấy ngón tay mới múp vậy:D)
Chỉ tay cho thấy hơi bị đào hoa và đa tình (để coi thêm bên tay phải thì chính xác hơn).
Cười kiểu này thì lắm ông chết, khối bác trong OS.:)
Tương lai mai mốt rất no đủ.
Điền trạch đề huề.
Quan trọng nhất: chưa có chồng và đang cho một người khác thất tình.
OTC 16/12 from Boony

Trình độ lái xe: chưa ổn lắm....do tay chưa chai, phải chịu khó luyện thêm.........(hôm nọ em thấy bác de xe trong sân Lâm Viên đóa, hôm nay thấy hoa tay và chỉ tay nên thầy mới dám phán[8|]), ....mà lái làm giề...tuyển tài OSer sớm đi "cô nương" ui...
Sinh con đầu lòng chẳng gái thì trai..........
OTC 16/12 from Boony
OTC 16/12 from Boony
OTC 16/12 from Boony
OTC 16/12 from Boony
OTC 16/12 from Boony
OTC 16/12 from Boony

Còn nhiều nữa nhưng mà phải được "cầm cả 2 tay" mới nói chính xác được:D. Dưng mà, em "hết cửa" rùi...thôi dừng ở đây cho nhà em nó yên:)
(P/S: boony just for fun)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/11/07
414
1
0
41
SGN

Trích đoạn: otosaigon

Hôm đó xém tí là em bị gãy chân rùi! :(

Sozì pác, lúc í em đang dze xe ở đâu pác lại nhảy ra trước đầu xe em. Em có cái tật đã dze là chỉ ngó đằng sau còn đằng trước em ếch cần để ý ạ :D. Nhưng chân pác thì vài bữa sẽ lành còn xe em thì móp mất đầu & bể mất cái đèn xi-nhan [:eek:]