Tennis CLub OTC 16/12 from Boony

Hạng B2
26/11/07
414
1
0
41
SGN
RE: OTC 16/12 from Boony

Trích đoạn: bomdien

:):):):)

Trình độ lái xe: chưa ổn lắm....do tay chưa chai, phải chịu khó luyện thêm.........(hôm nọ em thấy bác de xe trong sân Lâm Viên đóa, hôm nay thấy hoa tay và chỉ tay nên thầy mới dám phán[8|]), ....mà lái làm giề...tuyển tài OSer sớm đi "cô nương" ui...

Dạ, em đang chăm chỉ tìm lắm thế nên mới tham gia OS nhiệt tình thế đấy chứ bác ạ, nhưng cuối cùng là hôm ấy e tủi thân wá. Bác otobienhoa xếp chương trình sao mà e chỉ được xuất hiện có 1 tẹo. May mà nhờ e back up theo photographờ nên mới có được vài "bô" :(

Trích đoạn: boony

bể mất cái đèn xi-nhan [:eek:]

Hèn chi em nhặt được một mảnh đèn màu trắng...em nghỉ: Lạy trời khg phải của bác.....Ráng tăng giờ bay lên bác ui.....mà hôm đó sao bác khg de thẳng ra có dễ hơn khg??? Đường rộng mà, quay đầu mệt lắm.

Trích đoạn: boony

Dạ, em đang chăm chỉ tìm lắm thế nên mới tham gia OS nhiệt tình thế đấy chứ bác ạ, nhưng cuối cùng là hôm ấy e tủi thân wá. Bác otobienhoa xếp chương trình sao mà e chỉ được xuất hiện có 1 tẹo. May mà nhờ e back up theo photographờ nên mới có được vài "bô" :(

Còn vụ này hả...em cá với bác là khg dưới 5 chú đang đấu đá với nhau đấy:D:D:D:D

Bác có muốn iem giúp cho 1 tay khg??? Chỉ sợ bác lại làm khổ người ta:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/11/07
414
1
0
41
SGN

@bomdien: chắc do lúc í thấy bác nên e "gun" tay :D

Hạng C
19/10/07
589
6
18

Các Bác đừng đưa em no lên quá cao kẻo té thì đau em nó lém. Các bác không nhớ là em nó bảo tại thất tình mới tham gia OS sao? Hơn nữa Các Bác coi lại chữ ký của em nó đi. HêH các bác đừng chửi nhá vì em nó mà thất tình thì Ông anh này của nó mệt lém. Chào các bác

Trích đoạn: suviva

Các Bác đừng đưa em no lên quá cao kẻo té thì đau em nó lém. Các bác không nhớ là em nó bảo tại thất tình mới tham gia OS sao? Hơn nữa Các Bác coi lại chữ ký của em nó đi. HêH các bác đừng chửi nhá vì em nó mà thất tình thì Ông anh này của nó mệt lém. Chào các bác

:D
Em hổng hỉu??????/

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

Trích đoạn: bomdien

Trích đoạn: suviva

:D
Em hổng hỉu??????/
E cũng k hiểu gì hết đóa ![8|]

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

-Chào mừng bác suvina đến với OS & OTC,sao đợt 16/12 vừa rồi bác ko tham gia giải với anh em nhỉ.

Hạng B2
26/11/07
414
1
0
41
SGN

Trích đoạn: otobienhoa

-Chào mừng bác suvina đến với OS & OTC,sao đợt 16/12 vừa rồi bác ko tham gia giải với anh em nhỉ.

Bác ơi, trước khi đi bác í đã xin rùi nhưng đến cuối cùng lại bi tịch thu visa :D

Hạng C
19/10/07
589
6
18

Trích đoạn: otobienhoa

Chào bác otobienhoa và các bác. Sory các bác vì hôm đó bận đột xuất không đi được đã bị em Boony tụng cho 1 tăng rùi bác đừng nhắc nữa tội nghiệp em.

Nhân thể đây nhờ bác otobienhoa giải thích giùm suviva 1 tiếng kẻo các bác khác chết vì tò mò đó nhất là 2 bác Khoa va Bomdien (chút nữa thì em được hân hạnh ngồi xe bác bomdien rùi nếu Boony không nổi hứng muốn dợt tay lái:D)