Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn
RE: -OTC Giao lưu sáng 25/11/07.

@ OTC : các bác mãi lo cầm ly hết cả rồi :D:D:D, OTC hư quá không tận dụng cơ hội này khuếch trương OTC nhỉ [8D]

Hạng D
17/7/06
3.634
180
63

Trích đoạn: Steven_Civic

Sao pác ko thông báo cho em sớm. Hôm đó em đem theo kiếm, mà chẳng thấy ai đánh cả. Em fải chạy đi kiếm sân rồi chỉ có em với Tamphan ra sân thôi ah. hic hic hic

Sáng hôm 25.11 em thấy xe tamphan hư, ko nổ máy được mà. Thấy các Bác canthi, nguyengia, nhim, tamphan hỗ trợ sửa đến 10h mà vẫn chưa xong;););)

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

trích đoạn : F1_vn
@ OTC : các bác mãi lo cầm ly hết cả rồi , OTC hư quá không tận dụng cơ hội này khuếch trương OTC nhỉ
đâu có bác, khuyếch trương có nhiều hình thức , việc tổ chức đêm gala dinner hoành tráng chưa từng có , rượu tây chảy..... như suối , ...mà cái hay nữa là huy động được một số tiền ủng hộ từ thiện lớn nhất từ trước đến nay .Đây chính là một hình thức khuyếch trương OS trên cả tuyệt vời mà bất cứ ai cũng ...thèm cả , cá nhân em cũng thấy rất hãnh diện vì được đóng góp một phần nhỏ nhoi cho công tác từ thiện và là thành viên của OS !!!

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

Trích đoạn: nquynh

Do đêm Gala1 quá hoành tráng, tiếp đến Gala2 quá thân thiện, nên chúng em gồm duy-sienna, xe3banh, bomdien, cuopbien, khoa, nquynh, vài Bác nữa em không nhớ, chơi tới hơn nửa đêm, sáng ra không còn sức để đánh đấm.
;);):)

-Đêm Gala do nói nhiều và thưởng thức Jim Bean kha khá nên khi Gala kết thúc là em đờ luôn,xém mất tiếng vì toàn hát tông cao:D,lên phòng cỡ 10h em thăng đến 7h sáng,nửa đêm ngủ cứ thắc mắc sao ai mở nhạc lớn thế ..cà ùynh ..cà ùynh,sáng dậy em ra tắm biển với cô kia,giờ vẫn còn tây tây ;).

Hạng D
17/7/06
3.634
180
63

Trích đoạn: otobienhoa

Trích đoạn: nquynh

Do đêm Gala1 quá hoành tráng, tiếp đến Gala2 quá thân thiện, nên chúng em gồm duy-sienna, xe3banh, bomdien, cuopbien, khoa, nquynh, vài Bác nữa em không nhớ, chơi tới hơn nửa đêm, sáng ra không còn sức để đánh đấm.
;);):)

-Đêm Gala do nói nhiều và thưởng thức Jim Bean kha khá nên khi Gala kết thúc là em đờ luôn,xém mất tiếng vì toàn hát tông cao:D,lên phòng cỡ 10h em thăng đến 7h sáng,nửa đêm ngủ cứ thắc mắc sao ai mở nhạc lớn thế ..cà ùynh ..cà ùynh,sáng dậy em ra tắm biển với cô kia,giờ vẫn còn tây tây ;).

Bác otobienhoa đánh lẻ nhé:):)

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

-Đâu có sáng đó em có rủ bác Khoa nữa mà bác ấy mắc ngủ ;),giờ mùi..vt vẫn còn :D.

Trích đoạn: otobienhoa

-Đâu có sáng đó em có rủ bác Khoa nữa mà bác ấy mắc ngủ ;),giờ mùi..vt vẫn còn :D.

Trước khi khởi hành về mới rủ bác khoa được chứ gì bác:D:D:D
Mùi Vũng Tàu "ngon" khg bác???? nhất là mùi ở Intourco ý...cho em biết để mai mốt em đi khám phá nhé.

Hạng D
17/7/06
3.634
180
63

Em điều tra rồi. Sau Gala 1, otobienhoa ôm em JB 45kg lên phòng nên:
Đêm Gala do nói nhiều và thưởng thức Jim Bean kha khá nên khi Gala kết thúc là em đờ luôn,xém mất tiếng vì toàn hát tông cao,lên phòng cỡ 10h em thăng đến 7h sáng,nửa đêm ngủ cứ thắc mắc sao ai mở nhạc lớn thế ..cà ùynh ..cà ùynh,sáng dậy em ra tắm biển với cô kia,giờ vẫn còn tây tây .

Đầy đủ vật chứng và hình ảnh nè các Bác:D:D:D
Cuối cùng là giải thưởng cao quí nhất :D dành cho OS member nào nói nhiều nhất trong đêm gala và bác Otobienhoa đã ôm gọn giải này:D
cảm động bác đánh rơi cả diễn văn:D