Hạng C
7/11/14
933
695
93
36
Bác nào kinh doanh vận tải thì sẽ hiểu ngay thôi mà. Cũng tại bác Thăng

Hạng D
15/11/13
3.849
4.669
113
Bao giờ mới có cảnh Scania, Volvo, MAN, Mercedes, IVECO chạy đầy quốc lộ nhỉ :D. Ở bên em tụi nó chạy Volvo kéo theo 2 mooc to mà chạy từ đường dẫn vào highway tăng tốc đúng nhanh. Có khi đang đi 130 mà thấy mấy thằng to con này nó kéo qua mặt cái vù :D.

Hạng B2
21/11/10
486
218
53
47
Bao giờ mới có cảnh Scania, Volvo, MAN, Mercedes, IVECO chạy đầy quốc lộ nhỉ :D. Ở bên em tụi nó chạy Volvo kéo theo 2 mooc to mà chạy từ đường dẫn vào highway tăng tốc đúng nhanh. Có khi đang đi 130 mà thấy mấy thằng to con này nó kéo qua mặt cái vù :D.
Khi giá nhập khẩu xe của các hãng mày =0,trừ hàng của aTQ:3dcuoi:

Hạng B2
15/3/12
387
434
63
Riêng xe hơi thì ở TQ ngoài xe nội địa thì xe sang từ nước ngoài Audi, BMW, LX cũng nhiều vô kể nữa bác.
Mình đang nói về xe tải. còn xe hơi thì qua Trung Quốc thấy đi toàn xe VW, Buick, Chervolet ..., nhưng xe nhật thì ko nhiều như những nước khác ( chắc do dân TQ ghét Nhật ). Ở Trung Quốc thì VW và GM là 2 nhà sản xuất lớn nhất. thương hiệu BUICK của GM ở TQ rất phổ biến nhưng ở VN mới thấy có vài chiếc thôi.

Hạng B2
15/3/12
387
434
63

Volvo h Trung Quốc cũng đã mua lại rồi luôn bác ơi. Công nhận bọn China đc chính phủ hổ trợ nên tài chính rất mạnh. h chuyên đi thâu tóm mấy thương hiệu xe hơn lớn trên TG luôn.

Hạng F
22/7/13
8.977
40.270
113
Qua châu Âu ở mà chạy xe Toy thì hỏng dzồi! Chả trách sao bị kon tải Volvo cho hít khói bác nhể :D

Hạng F
22/7/13
8.977
40.270
113
hóng giề, tay đó giờ đang quỳ gối giải trình với vợ vì dpsao đêm qua ko về :D
oạch chắc do a Mì chỉ điểm phải hơm! haizz! lão ...39 cũng dính đòn dzồi mà Trynh chưa tởn nhể!? anh Namtv xem lại dùm đi

• Like
Reactions: Mr.migoi.