Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Search fb outlander viet nam là dc
Nhóm này mình vào xem cũng khá lâu, đa phần là quảng cáo bán phụ kiện xe, có thấy ai than vãn xe lỗi này kia hay ko hài lòng gì đâu...
bác xem thấy họ than vãn lỗi gì mong bác chỉ giúp...thank

• Like
Reactions: baicon
Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Nhóm này mình vào xem cũng khá lâu, đa phần là quảng cáo bán phụ kiện xe, có thấy ai than vãn xe lỗi này kia hay ko hài lòng gì đâu...
bác xem thấy họ than vãn lỗi gì mong bác chỉ giúp...thank
Bác vô cái Hội mua bán thì mua bán không là đúng rồi, bác phải vào Hội sử dụng. :)

• Like
Reactions: baicon
Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
https://web.facebook.com/groups/OutlanderVietnam/ bác nhớ trả lời câu hỏi nghiêm túc nhé! Chúc bác vui.
Cái này e cũng vào lâu rồi.. cũng toàn quảng cáo bán đồ option thôi...
Mấy bác mua bản lắp ráp mới này kín tiếng quá.. Chả thấy nói năng chia sẻ gì... có khi chẳng ông nào mua bản lắp ráp này..
Thôi để e xài thời gian xem sao rồi báo cáo..

Hạng B1
25/5/15
63
58
18
40
Nhờ các bác tư vấn nên chọn Oulander 2.0 bản 823 triệu hay Nissan Xtrail bản thấp nhất 878 triệu .
Nhu cầu của em như sau:
1. Xe 5+2 chỗ.
2. Chỉ chọn xe Nhật
3. Ngày nào cũng đi làm từ TP-HCM- Đồng Nai. Thường xuyên sử dụng cao tốc.
4. Tiết kiệm nhiên liệu.
5. Thường xuyên di chuyển một mình.

So sánh giữa 2 con trên thì con nào hợp lý hơn vậy các bác

• Like
Reactions: baycon
Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Nhờ các bác tư vấn nên chọn Oulander 2.0 bản 823 triệu hay Nissan Xtrail bản thấp nhất 878 triệu .
Nhu cầu của em như sau:
1. Xe 5+2 chỗ.
2. Chỉ chọn xe Nhật
3. Ngày nào cũng đi làm từ TP-HCM- Đồng Nai. Thường xuyên sử dụng cao tốc.
4. Tiết kiệm nhiên liệu.
5. Thường xuyên di chuyển một mình.

So sánh giữa 2 con trên thì con nào hợp lý hơn vậy các bác
Mình chưa chạy con X-Trail nhưng bạn bè có chạy nên mình chỉ nghe nói X-Trail ồn và không êm bằng Out. Con mắt mình thì thấy Out cũng đẹp trai hơn X-Trail. Các khoản vận hành, nhiên liệu thì mình nghĩ tương đương nên tóm lại bác thích con nào thì lấy con đó thôi vì mua xe quan trọng nhất là mình phải thích. :)

• Like
Reactions: HuyMitsubishi