Tập Lái
9/10/14
30
7
8
43
Cảm ơn bác DP đã order, ship hàng & đặc biệt lắp ráp giúp em. Không có tay nghề & workshop di động của bác thì không biết phải làm sao :)
Bác cho em hỏi khi lắp chắn bùn có phải khoan một lỗ phía dưới để bắt vít như hướng dẫn lắp đặt trên trang subarugenuineparts không ạ?

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
@mauxeco đúng rồi bác, khoan 1 lỗ 8mm phía dưới, nhưng chỉ khoan vào ốp nhựa side body thôi, không phải khoan vào chassis nên hoàn toàn có thể yên tâm :)
Bác cho em hỏi khi lắp chắn bùn có phải khoan một lỗ phía dưới để bắt vít như hướng dẫn lắp đặt trên trang subarugenuineparts không ạ?

• Like
Reactions: mauxeco
Tập Lái
9/10/14
30
7
8
43
Cảm ơn bác, nhìn hình em tưởng có thể bỏ qua bước đó mà vẫn đảm bảo về mặt kỹ thuật

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
bước đó là em đang chui xuống để khoan còn bác Tâm tít thì vịn để khoan cho đúng vị trí nên k có chụp hình được :D, cũng may khoan vào nhựa nên cũng nhẹ nhàng trong 3 nốt nhạc mà không cần nâng xe lên gì hết :)
Cảm ơn bác, nhìn hình em tưởng có thể bỏ qua bước đó mà vẫn đảm bảo về mặt kỹ thuật

Tập Lái
22/7/19
1
0
2
Cuối tuần cafe offline gắn đồ chơi nhẹ cho Outback :)
toàn chân dài

Bác DP ơi, em là người mới. Bên công ty em cần mua phụ kiện cho chiếc Outback 2018 của sếp em (chắn bùn, ốp che nắng, trang trí, ốp chống trầy, vỏ sơ cua...) mà bên hãng ở Q7 Tân Thuận họ báo thấy ghê quá. Giờ bác tư vấn giúp em chỗ nào giá tốt và có hóa đơn được không?
Có bác nào đi ngang vui lòng giúp em với. Khổ quá đi ạ.
E cảm ơn các bác nhiều lắm.
Chúc mọi người sức khỏe thật tốt.