Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
Ý em là nó có cái gì để so ấy. Tiện nghi, an toàn, hay vận hành? sao nó đắt hơn nhiều thế mà vẫn có người mua?
Chắc bán lại đỡ lỗ hơn Forester:), chạy ra đường đỡ bị nhầm là xe Tung của, hihi
Em thì em kết cái Outback quá rồi mà chưa có cơ hội với tới nè, nhìn bản 2015 mà nước miếng ròng ròng

Hạng C
11/1/15
611
561
93
Hanoi, Vietnam
Chắc bán lại đỡ lỗ hơn Forester:), chạy ra đường đỡ bị nhầm là xe Tung của, hihi
Em thì em kết cái Outback quá rồi mà chưa có cơ hội với tới nè, nhìn bản 2015 mà nước miếng ròng ròng
Cái sợ bán đỡ lỗ do tâm lý em biết rồi, em muốn hỏi những lý do về kỹ thuật, bác hiểu thì nói cho thiên hạ biết, để có rước về cũng đỡ phải ân hận :D
Em cũng thèm bản 2015 thiết kế trẻ trung có chất SUV hơn mà tiện nghi thì tận răng :D nếu rước em nó về kiểu gì cũng phải lắp thêm cái hộp trên nóc cho nó máu :D
outback 2014 em nhìn ngoài đường nó hơi bé bé, không biết bác thấy thế nào?

Hạng B2
24/12/12
212
220
43
Hình như MI Việt Nam chỉ phân phối bản 170 HP thôi bác, chắc để có giá đỡ ... shock hehe

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
Cái sợ bán đỡ lỗ do tâm lý em biết rồi, em muốn hỏi những lý do về kỹ thuật, bác hiểu thì nói cho thiên hạ biết, để có rước về cũng đỡ phải ân hận :D
Em cũng thèm bản 2015 thiết kế trẻ trung có chất SUV hơn mà tiện nghi thì tận răng :D nếu rước em nó về kiểu gì cũng phải lắp thêm cái hộp trên nóc cho nó máu :D
outback 2014 em nhìn ngoài đường nó hơi bé bé, không biết bác thấy thế nào?
Bản thân em thấy Outback cũng khá bề thế bác ah, dài 4.8m, rộng 1.82m, khoang để đồ bao la, có lẽ Outback hơi lùn như Venza nên bác thấy thế thôi, cỡ tầm giá này thì Outback ăn đứt Venza
Kỹ thuật thì bác Rồng, bác Khoa Văn rành rõi dòng Sub rồi, hihi
Em là tay mơ nhưng vẫn kết cái động cơ Boxer cho độ cân bằng tuyệt vời, S-AWD nữa, về an toàn thì Sub thuộc hàng đỉnh rồi bác ạ, không có gì phải ân hận đâu
Outback thiên về gia đình hơn bác ah

• Like
Reactions: Matiz19
Hạng C
11/1/15
611
561
93
Hanoi, Vietnam
Bản thân em thấy Outback cũng khá bề thế bác ah, dài 4.8m, rộng 1.82m, khoang để đồ bao la, có lẽ Outback hơi lùn như Venza nên bác thấy thế thôi, cỡ tầm giá này thì Outback ăn đứt Venza
Kỹ thuật thì bác Rồng, bác Khoa Văn rành rõi dòng Sub rồi, hihi
Em là tay mơ nhưng vẫn kết cái động cơ Boxer cho độ cân bằng tuyệt vời, S-AWD nữa, về an toàn thì Sub thuộc hàng đỉnh rồi bác ạ, không có gì phải ân hận đâu
Outback thiên về gia đình hơn bác ah
Kết luận nếu đặt Toy và Subaru cùng phân khúc cạnh nhau thì chỉ có 2 lý do người ta chọn Toy là "Cuồng thương hiệu" và "Bán đỡ lỗ" đúng không ạ? :D
Theo em còn một lý do cho những người theo sở thích về kiểu dáng hoặc thiết kế nội thất :D