Hạng B2
7/9/15
433
701
93
42
Nguyên giá 89 chai, làm chuột bạch giá hữu nghị, anh em ô sơ giảm 10%
Cơ mà để đi thử 1 thời gian xem sao đã
Giảm 10% + hữu nghị coi như còn 70 chai.:3dthaytien: ôi chao, nhiều chai quá. chờ review của anh thôi.

• Like
Reactions: phuhung271113
Hạng D
6/4/05
3.604
2.145
113
Nếu dán phim với phủ nano không biết cái nào tốt hơn?
Đều là bảo vệ sơn, kinh nghiệm em dùng qua thì trước mắt thấy phim bảo vệ ngon hơn rồi á, vì nó là 1 miếng bao đâm rạch được luôn, nano ceramic cũng chỉ là 1 lớp hoá chất mỏng mà thôi.

Còn về lâu dài để xem phim nó có đẹp đc như nano hay ko, em thấy cũng có bán các sản phẩm dưỡng phim. Hôm qua đi trời mưa xịt nước cái sạch trơn khoẻ re, lấy tay hay lấy khăn lau cũng ko sợ xước vì phim có hiệu ứng kháng xước và tự lành khá tốt.

Hạng B1
9/3/15
66
50
18
48
Đều là bảo vệ sơn, kinh nghiệm em dùng qua thì trước mắt thấy phim bảo vệ ngon hơn rồi á, vì nó là 1 miếng bao đâm rạch được luôn, nano ceramic cũng chỉ là 1 lớp hoá chất mỏng mà thôi.

Còn về lâu dài để xem phim nó có đẹp đc như nano hay ko, em thấy cũng có bán các sản phẩm dưỡng phim. Hôm qua đi trời mưa xịt nước cái sạch trơn khoẻ re, lấy tay hay lấy khăn lau cũng ko sợ xước vì phim có hiệu ứng kháng xước và tự lành khá tốt.
Hé hé .. Sao ở đâu cũng có bác thế ? Chả là hnay đi mua bộ thảm Weathertech thì được dụ dán phim XPel ! Đêm không ngủ được mới lên mạng xem thử... ai dè thấy topic của bác luôn...! Sao rồi bác? Bác làm chuột bạch tới đâu rồi?

Hạng D
6/4/05
3.604
2.145
113
Hé hé .. Sao ở đâu cũng có bác thế ? Chả là hnay đi mua bộ thảm Weathertech thì được dụ dán phim XPel ! Đêm không ngủ được mới lên mạng xem thử... ai dè thấy topic của bác luôn...! Sao rồi bác? Bác làm chuột bạch tới đâu rồi?
Hé hé bác rảnh đầu giờ chiều mai ghé lại chỗ hôm nay bác mua weathertech để mục sở thị nhé, em có hẹn bảo dưỡng phim dán Xpel đới ạ.

Hạng B1
9/3/15
66
50
18
48
Hé hé bác rảnh đầu giờ chiều mai ghé lại chỗ hôm nay bác mua weathertech để mục sở thị nhé, em có hẹn bảo dưỡng phim dán Xpel đới ạ.
Oái, có khi nào bác là cái ông e gặp hôm qua không nhẩy !? Để chiều nay em ghé nhé

Tập Lái
19/5/17
9
1
3
Tp Hồ Chí Minh
Hehe, em giựt tít câu viu cho nó xôm.

Xe Outback ông chú bên Vịt teo của em đang làm gói Premium Kit PPF Xpel Ultimate, phim cách nhiệt Xpel và thảm sàn Weathertech. Để xe xong lấy về em mượn chụp 1 vài tấm cho ae trong hội tham khảo nha.

Gói Premium còn chừa lại những chỗ ko dán PPF là 4 cánh cửa (trừ chén cửa, viền cửa, tay nắm cửa), nguyên cái nóc, cột chữ A C, phần vè trên phía sau). Nói chung là còn chừa lại phần phía trên.

Em đang tính với ổng những phần này sẽ chơi với Sonax (rửa, đánh bóng, phủ wax), sau 1 thời gian xem ra sao.

Các bác cho em nợ hình nhé.
bác này vui tính quá mang ông chú Vịt teo khoe miết :)) khi nào ông chú nói có khuyến mãi 200% nói em nhá :))))

Hạng B1
9/3/15
66
50
18
48
Hix .. sorry bác, chiều thằng bạn em nó lại rủ đi công việc với nó nên e sẽ ko ghé chỗ đó được, hẹn bác khi khác vậy :(