Hạng D
6/4/05
3.604
2.098
113
Hehe, em giựt tít câu viu cho nó xôm.

Xe Outback ông chú bên Vịt teo của em đang làm gói Premium Kit PPF Xpel Ultimate, phim cách nhiệt Xpel và thảm sàn Weathertech. Để xe xong lấy về em mượn chụp 1 vài tấm cho ae trong hội tham khảo nha.

Gói Premium còn chừa lại những chỗ ko dán PPF là 4 cánh cửa (trừ chén cửa, viền cửa, tay nắm cửa), nguyên cái nóc, cột chữ A C, phần vè trên phía sau). Nói chung là còn chừa lại phần phía trên.

Em đang tính với ổng những phần này sẽ chơi với Sonax (rửa, đánh bóng, phủ wax), sau 1 thời gian xem ra sao.

Các bác cho em nợ hình nhé.

Hạng B2
18/8/06
269
15
18
Sản phẩm này lạ quá. Có thể tham khảo ở đâu vậy bác?

Hạng D
6/4/05
3.604
2.098
113
Gửi các bác 1 vài tấm hình tham khảo nhé:

1. Dán keo đèn pha: em thấy nó khá dầy, giống như miếng dán cường lực của điện thoại. Đây là loại cắt sẵn theo xe, sau khoảng 1 tuần sẽ trở nên trong hơn sau khi bám dính vào đèn.
Outback đầu tiên ở Đông Dương với phim Xpel

2. Hình đèn pha sau khi dán

3. Dán nguyên phần trước bao gồm capo, cản trước, vè trước
Em chụp phần nắp capo đã dán (ở phía trên) để so sánh với phần vè chưa dán ở phía dưới. Nếu được vệ sinh thì hầu như ko thấy phần khác biệt.

4. Thi công dán cản trước

• Like
Reactions: AntoniPham
Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Kakakaka bác chơi lớn quá, e cứ chăm sóc + dưỡng da cho e ấy thôi, đến khi nào nát quá thì e lại lột da làm mới tiếp. e đang quan tâm làm cặp đèn trước nhưng hiện tại e đang có project nâng cấp đèn cho nó nên khi nào làm xong chắc sẽ dán. :3dup:

Hạng D
6/4/05
3.604
2.098
113
Do kế hoạch thay đổi, em đc offer quá tốt nên quyết định xuống xác với Xpel: dán toàn bộ chỗ nào có sơn (trừ cái nóc) hehehe.

• Like
Reactions: nemohappi
Hạng B2
7/9/15
433
701
93
41
Do kế hoạch thay đổi, em đc offer quá tốt nên quyết định xuống xác với Xpel: dán toàn bộ chỗ nào có sơn (trừ cái nóc) hehehe.
Rồi hết bao nhiêu lúa vậy bác