Hạng F
6/9/18
7.367
16.298
113
35
chắc kiếp sau tui mới được như bác, tiền mua xe cũng có , nhà cũng có chỗ đậu mà vợ cả bảo em chỉ được chọn 1 trong 2: vợ cả hay vợ 2, rõ chán
vk say xe hả bác,,

Hạng D
7/3/11
1.608
4.355
113
Sài Gòn
Out chạy ngon ngang CRV ko bạn ơi?

Em vừa đi Đà Lạt về với bạn hôm qua bằng CRV và em đi cũng lái kha khá nhiều lần xe CRV 2018 rồi. Đây là cảm nhận cá nhân em nha.
1. CRV nội thất hiện đại hơn, nhìn trẻ. Vượt có vẻ khỏe hơn xe em (xe em Out 2.0 1cầu ), còn bản Out 2.4 2 cầu thì chưa chắc ngon hơn. Hai cầu thì đi offroad ngon hơn chắc rồi, CRV ko có
2. Out rộng rãi hơn, ngồi cao ráo hơn nhiều, cách âm cũng ngon hơn hẳn, cột A của CRV rất che tầm nhìn.
3. Lẫy của Out nhà em nó giữ số nên đi đèo đỡ thắng nhiều, lẫy của CRV trả về lại D sau 7s nên hầu như chỉ để vượt xe gấp
4. Còn kiểu dáng thì nhiều người chọn xe CRV hơn. bảo trì và tốn xăng là same same nhau, ko khác hơn nhiêu

Hạng D
27/7/18
1.083
14.707
113
41
Em vừa đi Đà Lạt về với bạn hôm qua bằng CRV và em đi cũng lái kha khá nhiều lần xe CRV 2018 rồi. Đây là cảm nhận cá nhân em nha.
1. CRV nội thất hiện đại hơn, nhìn trẻ. Vượt có vẻ khỏe hơn xe em (xe em Out 2.0 1cầu ), còn bản Out 2.4 2 cầu thì chưa chắc ngon hơn. Hai cầu thì đi offroad ngon hơn chắc rồi, CRV ko có
2. Out rộng rãi hơn, ngồi cao ráo hơn nhiều, cách âm cũng ngon hơn hẳn, cột A của CRV rất che tầm nhìn.
3. Lẫy của Out nhà em nó giữ số nên đi đèo đỡ thắng nhiều, lẫy của CRV trả về lại D sau 7s nên hầu như chỉ để vượt xe gấp
4. Còn kiểu dáng thì nhiều người chọn xe CRV hơn. bảo trì và tốn xăng là same same nhau, ko khác hơn nhiêu
Cảm ơn anh về thông tin nhá.
Còn 1 thông tin nữa là hàng ghế thứ 3 của Out có ngon hơn CRV nhiều không anh?
Ví dụ so với con Xpander (không biết anh thử chưa) thì Out có ngang ngang không?

Hạng D
19/6/19
1.170
1.897
113
bác chuyển qua số S rồi lẫy là ko bị trả số nhé.

Hạng D
7/3/11
1.608
4.355
113
Sài Gòn
bác chuyển qua số S rồi lẫy là ko bị trả số nhé.
Ok bác chắc ko phải xe em nên ko rành kaka
Cảm ơn anh về thông tin nhá.
Còn 1 thông tin nữa là hàng ghế thứ 3 của Out có ngon hơn CRV nhiều không anh?
Ví dụ so với con Xpander (không biết anh thử chưa) thì Out có ngang ngang không?
Em chủ yếu đi 5 người. Bác nên ra showroom leo lên cảm nhận cho thực tế