Tập Lái
13/9/17
19
47
13
37
Outlander – Phượt nhẹ mùa hè!

Đời người ai cũng đã từng trải qua những hành trình. Dài ngắn, vui buồn và cả những phong vị rất riêng mà mỗi chuyến đi mang lại cho người lữ khách.

Cuối tháng rồi, gia đình em đã có một hành trình thú vị cùng với các anh chị em rất dễ thương của hội Outlander Miền Nam, một trải nghiệm đáng nhớ mà em muốn chia sẻ cùng các bác![pagebreak][/pagebreak]

5 giờ sáng, gia đình em họp đoàn tại Sala, chụp vài tấm hình kỷ niệm trước khi lên đường.

Lần đầu tiên em được đi cùng đoàn đông như vậy. 12 xe, nên mọi người đi được dán logo và sẽ di chuyển theo số thứ tự, chặng đường đến biển Lagi hôm nay dài gần 200 km, nhưng đi cùng những người bạn hợp gu, khoảng cách và thời gian không còn quan trọng.

Đi được gần 100km, chúng em dừng chân bên đồi cừu Suối Nghệ để cho các bé được thỏa thích chơi đùa.

Tiếp tục qua những cung đường với 2 bên là cánh đồng nhìn vô cùng mát mắt.
Dừng chân ngắm đồng lúa và tâm sự cùng con

Cuối cùng đã đến Aurora resort – khu nghỉ dưỡng ven biển rất rộng và đẹp.
Tranh thủ chụp hình checkin ngay

Nóng quá, bơi cho mát chút nha bố

Ai thích cảm giác mới thì xin mời lên xe bò khám phá chợ hải sản Cam Bình
Hải sản rất nhiều, rất tươi ngon và giá cả hợp lý nha.

Tối đến là thời gian giao lưu trà bọt và thưởng thức những món ngon miền biển:
Những người bạn mới quen mà gắn bó như thân thiết từ lâu lắm rồi

Cảm ơn chuyến hành trình mini 2 ngày 1 đêm, đã mang lại niềm vui bất ngờ cho gia đình nhỏ của em. Khi về nhà, bé con cứ líu lo nhắc mãi tên các anh chị cùng trang lứa.
Tận hưởng một kỳ nghỉ tuy ngắn ngủi nhưng đầy ý nghĩa, được quen biết những anh chị em 7X, 8X và cả các em 9X nhưng tâm hồn còn rất “trẻ thơ”, đó là một kỷ niệm đẹp mà em luôn trân trọng.

Một hành trình ngắn để hiểu nhau hơn. Và mọi người đang lên kế hoạch cho một chuyến đi khá "tham vọng": Lang thang từ Sài Gòn đến tận xứ sở Măng Đen huyền ảo.

Hy vọng chuyến đi ấy sẽ là một câu chuyện hay ho nữa mà có dịp, em sẽ chia sẻ cùng các bác!
Thân ái!

Full video hành trình Lagi đáng nhớ:

>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<​
Qua cuộc thi “Xe & Những chuyến đi”, Otosaigon cùng Tín Mỹ Autofilm, Garage Việt MỹVIPTELA GROUP sẽ đồng hành cùng các bác trên những cung đường du lịch. Chỉ cần chia sẻ những hình ảnh đẹp và kỷ niệm khi du lịch trên forum “Xe & Những Chuyến Đi” của diễn đàn Otosaigon.com, các bác sẽ có cơ hội nhận được nhiều quà tặng hấp dẫn và giá trị

Xem chi tiết cuộc thi “Xe & Những chuyến đi” tại đây
>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<

Attachments

Last edited by a moderator:
Tập Lái
25/4/19
4
3
3
37
chúc anh em Hội Outlander Miền Nam vững mạnh và đoàn kết hơn nữa để có thêm nhiều chuyến đi vui hơn nữa!!!

Hạng D
2/1/14
1.653
5.147
113
Đời người ai cũng đã từng trải qua những hành trình. Dài ngắn, vui buồn và cả những phong vị rất riêng mà mỗi chuyến đi mang lại cho người lữ khách.
Cuối tháng rồi, gia đình em đã có một hành trình thú vị cùng với các anh chị em rất dễ thương của hội Outlander Miền Nam, một trải nghiệm đáng nhớ mà em muốn chia sẻ cùng các bác!
5 giờ sáng, gia đình em họp đoàn tại Sala, chụp vài tấm hình kỷ niệm trước khi lên đường.
View attachment 1966863 View attachment 1966865 View attachment 1966866 View attachment 1966864
Lần đầu tiên em được đi cùng đoàn đông như vậy. 12 xe, nên mọi người đi được dán logo và sẽ di chuyển theo số thứ tự, chặng đường đến biển Lagi hôm nay dài gần 200 km, nhưng đi cùng những người bạn hợp gu, khoảng cách và thời gian không còn quan trọng.
Đi được gần 100km, chúng em dừng chân bên đồi cừu Suối Nghệ để cho các bé được thỏa thích chơi đùa. View attachment 1966868 View attachment 1966870 View attachment 1966873
Tiếp tục qua những cung đường với 2 bên là cánh đồng nhìn vô cùng mát mắt.
Dừng chân ngắm đồng lúa và tâm sự cùng con
View attachment 1966877 View attachment 1966876
Cuối cùng đã đến Aurora resort – khu nghỉ dưỡng ven biển rất rộng và đẹp.
Tranh thủ chụp hình checkin ngay
View attachment 1966880 View attachment 1966881 View attachment 1966882 View attachment 1966883
View attachment 1966889 View attachment 1966890
Nóng quá, bơi cho mát chút nha bố
View attachment 1966888
Ai thích cảm giác mới thì xin mời lên xe bò khám phá chợ hải sản Cam Bình
Hải sản rất nhiều, rất tươi ngon và giá cả hợp lý nha.
View attachment 1966892 View attachment 1966895 View attachment 1966896
Tối đến là thời gian giao lưu trà bọt và thưởng thức những món ngon miền biển:
Những người bạn mới quen mà gắn bó như thân thiết từ lâu lắm rồi
View attachment 1966905 View attachment 1966906 View attachment 1966904 View attachment 1966907
Cảm ơn chuyến hành trình mini 2 ngày 1 đêm, đã mang lại niềm vui bất ngờ cho gia đình nhỏ của em. Khi về nhà, bé con cứ líu lo nhắc mãi tên các anh chị cùng trang lứa.
Tận hưởng một kỳ nghỉ tuy ngắn ngủi nhưng đầy ý nghĩa, được quen biết những anh chị em 7X, 8X và cả các em 9X nhưng tâm hồn còn rất “trẻ thơ”, đó là một kỷ niệm đẹp mà em luôn trân trọng.
View attachment 1966925 View attachment 1966926
Một hành trình ngắn để hiểu nhau hơn. Và mọi người đang lên kế hoạch cho một chuyến đi khá "tham vọng": Lang thang từ Sài Gòn đến tận xứ sở Măng Đen huyền ảo.
Hy vọng chuyến đi ấy sẽ là một câu chuyện hay ho nữa mà có dịp, em sẽ chia sẻ cùng các bác!
Thân ái!
Full video hành trình Lagi đáng nhớ:
Chụp bằng đt hay máy hình mà đẹp quá bác. Cánh đồng xanh mướt nhìn đã thiệt.

Tập Lái
13/9/17
19
47
13
37
Chụp bằng đt hay máy hình mà đẹp quá bác. Cánh đồng xanh mướt nhìn đã thiệt.
Dạ em chụp bằng điện thoại và flycam. Hình chưa qua chỉnh sửa chứ ko còn lung linh nữa ạ. Hihi cảm ơn bác đã ủng hộ. Nhớ bình chọn cho em nghen!