ductuan.ta90 nói:
Azinomoto nói:
Đề nghị bác Tuấn sắm 1 bộ comple và giày tây cho đúng tiêu chuẩn Sale quốc tế :D
Bác ơi... Em cũng muốn... Nhưng tại Bác chủ lấy xe vào sáng sớm Chủ Nhật... Mà 6h sáng là em phải lên rửa xe để giao... Không lẽ mang giày tây... Mặc Comple... rửa xe ta....:D
Mang comple, giày tây rửa xe mới đẳng cấp đó Bác Tuấn.=> mình làm rồi nhé ( _ _!)

Hạng B2
3/2/14
453
7
18
32
mexehonmevo nói:
xe mới và quá đẹp, bác chủ oai phong khi đứng cạnh em PS
bác Tuấn mới rửa xe nên tay bắt tay có vẻ mỏi...
hehe em cảm ơn bác

Hạng B2
3/2/14
453
7
18
32
GOD_KILLERX nói:
PajeroS_Dark nói:
Bác bình sạo wá nhaa nha
Sự thật là như thế đấy bác ạ.Bác cứ hỏi ae bên Sadaco em là thằng thế nào là biết em có xạo ko.Có nhân chứng hot girl hẳn hoi nhé=))

rửa xe bác có đeo đồng hồ hok :v

PajeroS_Dark nói:
GOD_KILLERX nói:
PajeroS_Dark nói:
Bác bình sạo wá nhaa nha
Sự thật là như thế đấy bác ạ.Bác cứ hỏi ae bên Sadaco em là thằng thế nào là biết em có xạo ko.Có nhân chứng hot girl hẳn hoi nhé=))

rửa xe bác có đeo đồng hồ hok :v
Dạ em ko có đồng hồ lấy gì đeo bác:mad:?.

Hạng B1
3/5/13
53
0
0
ductuan.ta90 nói:
Azinomoto nói:
Đề nghị bác Tuấn sắm 1 bộ comple và giày tây cho đúng tiêu chuẩn Sale quốc tế :D
Bác ơi... Em cũng muốn... Nhưng tại Bác chủ lấy xe vào sáng sớm Chủ Nhật... Mà 6h sáng là em phải lên rửa xe để giao... Không lẽ mang giày tây... Mặc Comple... rửa xe ta....:D
:D
có nên thử không ta

Hạng B2
3/2/14
453
7
18
32
quocb38 nói:
ductuan.ta90 nói:
Azinomoto nói:
:D
có nên thử không ta
chơi luôn đi bác :3