Hạng D
15/2/12
2.423
4.583
113
em đang ngâm cứu thử cho grandis đây... chắc dự án cuối năm..
pajero có sẳn sướng thiệt... đặt về không tới 1t5 ... ước gì có cho grandis...
Vậy đổi PS đi, khỏi suy nghĩ cho mệt. He he

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Tha
Vậy đổi PS đi, khỏi suy nghĩ cho mệt. He he
ấy nó cũng đơn giản giống bác nói mấy cay chống tủ bếp, giường.. Em đang ngâm cứu để đặt như thế nào, phải chi có biết chổ nào bán cái này qua lựa và thử thì hay quá.... Em nghĩ bác biết có gì pm cho em..
còn đặt bên kia về cũng được nhưng chắc mày mò tốn hơn...

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Thaấy nó cũng đơn giản giống bác nói mấy cay chống tủ bếp, giường.. Em đang ngâm cứu để đặt như thế nào, phải chi có biết chổ nào bán cái này qua lựa và thử thì hay quá.... Em nghĩ bác biết có gì pm cho em..
còn đặt bên kia về cũng được nhưng chắc mày mò tốn hơn...
Hôm trước Em đọc thớt nào đó thấy có Bác chỉ vô chợ dân sinh có bán mấy cây ti này nhiều lắm.
Có Bác khác (đi Cruze) thì vào hãng KIA mua ti chống của Morning gắn vô. Có điều là phải chế bát chứ không đúng vị trí có lổ chừa sẵn như PS được.

• Like
Reactions: Rbx and innova2222
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Hôm trước Em đọc thớt nào đó thấy có Bác chỉ vô chợ dân sinh có bán mấy cây ti này nhiều lắm.
Có Bác khác (đi Cruze) thì vào hãng KIA mua ti chống của Morning gắn vô. Có điều là phải chế bát chứ không đúng vị trí có lổ chừa sẵn như PS được.
mấy cây này mua ở đây chắc 1 cặp chừng 300K à.... để bữa nào em đi kiếm thử

• Like
Reactions: lvtphong
Hạng D
4/5/12
2.320
1.627
113
Thảo Điền, Q2
www.facebook.com
mấy cây này mua ở đây chắc 1 cặp chừng 300K à.... để bữa nào em đi kiếm thử
hoy, hok có giá đó đâu bác, 300k chống được cái nắp tủ bếp á:D bác có thể ra hafele :D, ti xe máy bèo bèo cũng 100k / cây, nâng được 100Newton à bác. nắp capô bèo bèo cũng phải dùng loại 2000newton / cây, dùng 2 cây mới lên nhé bác.
Ti capô của camry 1 cây là 1800 Newton, cũng đã hơn 1triệu 500 / cây rồi.

các bác chém nhẹ tay ạ.
hàng tàu thì e ko biết à nhe :D

Chỉnh sửa cuối: