Hạng B2
26/6/07
396
336
63
53
Quận 9, TP.Hồ Chí Minh
Kkk, túm lại thì vẫn còn nan giải.
Out lại cắt option, nhưng thực tế là để đẩy số tồn ra trước đó. Handfree và Bluetooth lại lặn mất.
nghe Giang hồ đồn đợt sau sẽ có Head Unit gì đó...
Tháng Năm rồi , em ơi...

Hạng C
4/4/07
990
1.267
93
SG -> Dalat -> SG
mit out loay hoay thêm thắt vài cái linh tinh làm chi, tập trung bổ sung cho được cái cửa gió máy lạnh hàng thứ 2 và 3 cho đàng hoàng thì khỏi lo!

Hạng C
5/11/13
850
662
93
Out lại cắt option, nhưng thực tế là để đẩy số tồn ra trước đó. Handfree và Bluetooth lại lặn mất.
Tháng Năm rồi , em ơi...
Bác Namtuong đã qua..mấy mùa trăng rùi mà vẫn chưa...vượt cạn được nhỉ! Đúng là đợi chờ là hạnh phúc..kakakaka

Tháng Năm rồi , em ơi...
Outlander 2.4 màu trắng lô mới dc trang bị mấy cái option mà bác muốn có rồi nhé,hị hị

• Like
Reactions: namtuong
Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Em đi PSAN 4x4 đc nửa năm và hôm nay bảo dưỡng 10k km. Em chẳng biết nói gì ngoại trừ nói..một chiếc xe tuyệt vời. :)
Êm, Mạnh, Lạ, Đẹp. Bảo trì - Bảo dưỡng rẻ bèo. 10k km hôm nay em bảo dưỡng hết 1triệu50k vnđ.

Thẳng thắn mà nói, tới hôm nay đưa em 2tỉ em cũng sẽ vẫn mua PSAN chứ kô mua bất kì cái xe nào khác.

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon
Em đi PSAN 4x4 đc nửa năm và hôm nay bảo dưỡng 10k km. Em chẳng biết nói gì ngoại trừ nói..một chiếc xe tuyệt vời. :)
Êm, Mạnh, Lạ, Đẹp. Bảo trì - Bảo dưỡng rẻ bèo. 10k km hôm nay em bảo dưỡng hết 1triệu50k vnđ.

Thẳng thắn mà nói, tới hôm nay đưa em 2tỉ em cũng sẽ vẫn mua PSAN chứ kô mua bất kì cái xe nào khác.

10K thì đâu cần phải làm gì thay nhớt + lọc nhớt
Đợi 40K review nhé :D