Hạng C
4/1/11
618
1.421
93
Giờ người ta bay từ Pháp qua Anh rồi mà chúng ta vẫn xà quần với mấy đoạn đường tính bằng năm haha

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Hôm nay đi cao tốc ngang cái chung cư kế lake view thì thấy tên palm height, search thông tin thì thấy nó thuộc palm city, điều thắc mắc là chuẩn bị giao nhà mà sao mình thấy giá rao bán ko cao? (Chênh thấp) mà giá cũng same same the sun avanue nhưng chủ đầu tư là keppeland thì ngon hơn nova chứ. Chắc có lùm xùm gì nên giá bán chênh thấp, mong bác nào biết khai sáng thông tin dùm? Cám ơn.

Hạng B2
4/11/16
228
360
43
Quận 2
empirecity.vip
Hôm nay đi cao tốc ngang cái chung cư kế lake view thì thấy tên palm height, search thông tin thì thấy nó thuộc palm city, điều thắc mắc là chuẩn bị giao nhà mà sao mình thấy giá rao bán ko cao? (Chênh thấp) mà giá cũng same same the sun avanue nhưng chủ đầu tư là keppeland thì ngon hơn nova chứ. Chắc có lùm xùm gì nên giá bán chênh thấp, mong bác nào biết khai sáng thông tin dùm? Cám ơn.
https://www.otosaigon.com/threads/palm-city-an-phu-quan-2-tao-moi-8-2019.8939298/
có sẵn thớt này bác lên đây khai thác thông tin nhé

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Giờ SH mùa quýt mới xong. Sắp tới sẽ xử thêm cái đại án 90ha đất TĐC Nam RC. Giờ mấy ông CĐT tranh thủ mở bán hết hoặc là đang sợ ko dám mở bán cũng ko biết nữa :D
Vậy cái pan sờ ti này sẽ ko có sổ hả? Đọc thông tin thì hình như tđc 90 hecta mà mấy a nhà ta giao đất ko qua đấu giá, Ko biết đúng ko?

Hạng B2
15/4/17
242
522
93
Thương hiệu KL ngon hơn nhưng vị trí thì k bằng SA, đơn giản như đang dởn, vậy củng hỏi. Gà quá hay đang lùa gà:)

• Like
Reactions: YOLO
Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Thương hiệu KL ngon hơn nhưng vị trí thì k bằng SA, đơn giản như đang dởn, vậy củng hỏi. Gà quá hay đang lùa gà:)
Đừng nghĩ ngta hỏi là ngta đang lùa gà, bác có rành toàn bộ thị trường các dự án trong tp ko? Diễn đàn là nơi trao đổi hỏi thông tin, trước khi nói ng khác lùa thì làm ơn xem ngta hỏi gì, có từng rao qc dự án chưa? Loại ng tính như tào tháo, nick đầu bự mà não bé.

Hạng B2
15/4/17
242
522
93
Đừng nghĩ ngta hỏi là ngta đang lùa gà, bác có rành toàn bộ thị trường các dự án trong tp ko? Diễn đàn là nơi trao đổi hỏi thông tin, trước khi nói ng khác lùa thì làm ơn xem ngta hỏi gì, có từng rao qc dự án chưa? Loại ng tính như tào tháo, nick đầu bự mà não bé.
Ok nếu k phải lùa gà, vậy là gà :)

Hạng D
4/5/15
4.006
21.437
113
Nếu ai mua palm2 để ở sẽ hiểu tại sao nó đứng hoặc chênh thấp

Hạng B2
6/9/17
465
10.991
93
Hôm trước trên FB thấy có bác đăng hình những công dân đầu tiên của khu dân cư Cọ này:
Có lẽ cư dân đặc biệt này đang ngóng chờ SH hoàn thiện để có thể ra ngoài gặm cỏ được

Palm City An Phú Quận 2 ( tạo mới 8/2019)

Palm City An Phú Quận 2 ( tạo mới 8/2019)