Thảo Luật Chung Palm City, Q2

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
14/7/16
47
381
53
38
Đợt này đang lu bu đủ thứ. Đang tính canh me đợt 2. Làm đại 1 căn. Tính già hóa non thiệt.
5.7 tỏi cho căn nhà phố trong khu compond của keppel thì lên ko biết nhưng chắc ko còn chổ nào xuống.
Đợi vài tháng nữa em xuất cảnh rồi kêu bác Man cứu net nha:3dcuoigif::3ddanhdan:

• Like
Reactions: manchestervn
Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Anh gọi sale Tiến Phước hay KepLand?
Cái sắp da đó TP là chủ đầu tư, không phải TP liên doanh KepLand.
Thôi xong, kiểu này bác @manchestervn phải chịu khó kiếm căn mua chênh rồi. Hàng 5,7 tỏi là hàng mồi nên chắc chỉ vài căn có giá đó.

• Like
Hạng D
26/11/10
1.177
6.124
113
Vại coi chừng em bị lùa rồi.
Mà anh @Tám ôm hàng rùi bơm dữ quá. Trước em thấy anh chém nó tả tơi luôn
Mấy cái em chém vẫn nguyên dá trị. Em hổng có đổi ý nhen.
Nó có cái hay và cái dở, cần cân nhắc cả 2 nhen.

• Like
Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Níu 300 căn kia của TP thì chắc dá nó phải dẻ hơn may ra đi được.
Mấy cái em chém vẫn nguyên dá trị. Em hổng có đổi ý nhen.
Nó có cái hay và cái dở, cần cân nhắc cả 2 nhen.

Hạng D
26/11/10
1.177
6.124
113
Níu 300 căn kia của TP thì chắc dá nó phải dẻ hơn may ra đi được.
TP định bán bằng dá Palm. Coi như mắc hơn vì thương hiệu và vị trí không bằng Palm.

Palm nhà phố, biệt thự, căn hộ là nằm trong Palm City 30ha, đầu đường Song Hành, gần Mai Chí Thọ nhất. Là của cty TNHH Nam Rạch Chiếc (liên doanh Keppel, TP, TT). Dự án này sale cả 3 nhà cùng bán.

Cái compound của TP là nằm trong khu tái định cư kẹp giữa Palm City và Lết Viu. Cách Palm City 1 con rạch. Cái này 1 mình TP bán.

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Nếu anh TP bán giá này thì chắc khó à. Mấy anh mua Palm lại ngon.
Hay anh TP cứ lập lờ oánh lận con đen để bán nhỉ.
TP định bán bằng dá Palm. Coi như mắc hơn vì thương hiệu và vị trí không bằng Palm.

Palm nhà phố, biệt thự, căn hộ là nằm trong Palm City 30ha, đầu đường Song Hành, gần Mai Chí Thọ nhất. Là của cty TNHH Nam Rạch Chiếc (liên doanh Keppel, TP, TT). Dự án này sale cả 3 nhà cùng bán.

Cái compound của TP là nằm trong khu tái định cư kẹp giữa Palm City và Lết Viu. Cách Palm City 1 con rạch. Cái này 1 mình TP bán.

• Like
Reactions: Tám
Status
Không mở trả lời sau này.