Thảo Luật Chung Palm City, Q2

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
26/5/16
13
248
33
29/4 khởi công dự án đường song hành từ đường Mai Chí Thọ qua Khu dân cư Nam Rạch Chiếc đến đường Vành đai 2.
Hùng yêu @hunghtl đi ké không? anh cho 1 vé :))))
Song Hành 29/4 khởi công thật hả bác. Nếu thế thì palm và lakeview sẽ ổn. Nhưng mà tương lai Nguyễn Thị Định kẹt không lối thoát

Tập Lái
1/6/11
22
434
48
Song Hành 29/4 khởi công thật hả bác. Nếu thế thì palm và lakeview sẽ ổn. Nhưng mà tương lai Nguyễn Thị Định kẹt không lối thoạt[/QUƠTE]
Thât hay ko xem giá và có hàng ra ko thì bit
giơ cũng hết tiền để ôm thêm

Hạng B2
8/10/11
326
1.379
93
Sáng em qua PH thấy vắng hoe, khác hẳn hôm trc em cũng qua chủ nhật; thẩy còn mỗi 1 con cẩu bánh xích, chả thấy lô hay bồn bể gì, cách anh đang lúi húi bê bàn ghế văn phòng ra khỏi cổng. Chuyển giai đoạn thi công hay dừng chơi vậy các bác. Tiền độ này hết tháng 4 mà chưa thấy tí móng nào thì liệu t6-7 này có ký HD đc ko nhỉ?!?

Hạng D
29/11/16
2.069
2.426
113
42
Sáng em qua PH thấy vắng hoe, khác hẳn hôm trc em cũng qua chủ nhật; thẩy còn mỗi 1 con cẩu bánh xích, chả thấy lô hay bồn bể gì, cách anh đang lúi húi bê bàn ghế văn phòng ra khỏi cổng. Chuyển giai đoạn thi công hay dừng chơi vậy các bác. Tiền độ này hết tháng 4 mà chưa thấy tí móng nào thì liệu t6-7 này có ký HD đc ko nhỉ?!?
Nhà thầu cọc đã bị "đuổi", chuẩn bị tiền đóng đợt 2 rồi

Status
Không mở trả lời sau này.