Thảo Luật Chung Palm City, Q2

Status
Không mở trả lời sau này.
Lộc Phát
2/9/17
1.375
21.496
113
35
Không rành trả 17t thì đầu tư kiểu gì bác haha.
:D hôm qua có bác nào viber em mà có nhắc bác, cứ cái nào bác chê thì bác ấy mua :D nhưng 17 tỉ là mắc thật, em mới bán tháng trước có 15,3 tỉ à, chủ nhà căn 17 tỉ có gửi em em nói thẳng giá cao nên họ cần điều chỉnh lại cho phù hợp

• Like
Reactions: CivicLE
Hạng C
4/1/11
618
1.421
93
:D hôm qua có bác nào viber em mà có nhắc bác, cứ cái nào bác chê thì bác ấy mua :D nhưng 17 tỉ là mắc thật, em mới bán tháng trước có 15,3 tỉ à, chủ nhà căn 17 tỉ có gửi em em nói thẳng giá cao nên họ cần điều chỉnh lại cho phù hợp
Bác thử ôm căn T2-33 coi ra hàng cực khổ thế nào haha. Căn này thực ra có 1 điểm tốt mà tôi thấy sales không biết hoặc không khai thác haha.
Còn căn này 17t thì có một số lựa chọn khác cần xem xét vd SH.

• Like
Reactions: Thảo Điền 68
Hạng C
4/1/11
618
1.421
93
Thông tin chuẩn bị có Palm Res 2 là thật. Các anh sales có gì mà xoắn lên thế. Các bác os cứ có cash chuẩn bị sẵn là ok thôi.
Bác nói khu sân banh hay Sen? Chuẩn bị gần năm rồi bác haha.

Lộc Phát
2/9/17
1.375
21.496
113
35
Bác nói khu sân banh hay Sen? Chuẩn bị gần năm rồi bác haha.
thông tin bác rio thì thường chuản đó bác, em chỉ nói mấy thằng tào lao chưa có giá cả mà cứ phán giá palm res này nọ giảm, thật ra palm res có ai bán đâu mà giảm, 70% dân palm res mua ở thì giảm vào cái con mắt

• Like
Reactions: CivicLE
Hạng C
4/1/11
618
1.421
93
Khu bên kia cây cầu. Bác hỏi mà cười ng ta haha là sao? Duyên nha :D
Ah khu Sen, tôi không đánh giá cao lắm khu bên đó, không trông đợi.
Nếu là khu thấp tầng chỗ sân banh thì ngon. Vụ này nhá hàng lâu rồi nên cười không vui thôi :)

Tập Lái
26/5/16
13
248
33
Nhưng thiết kế có thay đổi chỉnh chu hơn khu PR1 1 chút và điều chỉnh về độ cao. Khu sân vườn nhiều hơn. Hóng em nó cũng ok ở thời điểm ngắn hạn.
Thật ra từ đầu SH Nguyễn Thi Định đến Đỗ Xuận Hợp cũng có 3km. Từ Palm Res qua Sen cũng có 1km nên nói bên này hơn bên kia thì cũng hơi vội vàng. Nếu Sen thi công chất lượng tốt và không gian hợp lý thì vẫn ổn. Palm Res thì đã tăng nhiều rồi, không muốn ném đá gì nhưng có 1 thắc mắc là đi SH từ Q9 lên đến đầu đường Nguyễn Thị Định thì đi thế nào, quẹo phải lên cao tốc rồi vòng xuống cũng dở mà quẹo trái cắt dòng xe Nguyễn Thị Đinh đang đi thì càng khó hơn vào giờ đông xe. Khi toàn khu Palm lên xong, mình dự đoán nút SH ra Nguyễn Thị Định kẹt không thở nổi.

Status
Không mở trả lời sau này.