Thảo Luật Chung Palm City, Q2

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
11/9/12
518
276
63
HCM
kqxs3m.com
Cứ khách nào mua hàng của nó là của nó luôn,có dự án mới sale cũng ko xơ múi được gì,khách mua ở thì chỉ được 1-2 lần,khách đầu tư thì tới thẳng nó mua nên sale ko mặn mà
Có vẻ như Kep đang thay đổi vụ này. Đợt mở bán riviera point mới nhất dường như Kep dựa vào các sàn khác nhiều hơn

Tập Lái
3/7/16
13
27
13
Có vẻ như Kep đang thay đổi vụ này. Đợt mở bán riviera point mới nhất dường như Kep dựa vào các sàn khác nhiều hơn

Nguyên đám sale phá hoại thị trường làm giá nhà điên khùng. Mua nhà mà không mua chính chủ đầu tư thì ko biết mình có bị lừa không mà còn lên nói oán trách Keppel như thể là hay lắm

Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
Nguyên đám sale phá hoại thị trường làm giá nhà điên khùng. Mua nhà mà không mua chính chủ đầu tư thì ko biết mình có bị lừa không mà còn lên nói oán trách Keppel như thể là hay lắm
Bác có bị thần kinh ko,ai oán trách chủ đầu tư,tôi nói là nếu muốn bán hàng phải dựa vào sale,bác đầu tư mua bán cũng dựa vào sale ,nó là thực tế,chửi đổng vô ích

Tập Lái
16/10/15
7
6
3
39
Mon men tìm mua căn tháp T1 mã căn 01 hoặc 08, bác nào nhu cầu ra hàng pm mình thông tin tiến độ thanh toán nha

• Like
Reactions: Robert_Duong
Status
Không mở trả lời sau này.