Hạng D
17/6/09
1.555
1.228
113
Xe em 5008 mua 4/2019 chưa bị vụ bình acquy, thước lái hay dột nước...chỉ có cửa hậu bị điếc hoài...bấm không lên hoặc lên rồi bấm không xuống...từ hồi mua tới giờ 4 lần vào hãng sửa rồi !!!

Hạng D
23/4/17
1.225
1.534
113
35
Hyundai acent ko nghe kẽo kẹt mà nghe cộc cộc. Giống "tiếng trống trường em" mà. Thế mà hyundai ko triệu hồi kìa
Ông tào lao xạo riết quen, chiếc nào bị cũng dc bảo hành rồi, nhanh gọn lẹ ko phải đi kiện như mấy hãng khác mới chịu làm nhé

• Haha
Reactions: giobay
Hạng D
14/8/16
1.836
2.218
113
39
Xe em 5008 mua 4/2019 chưa bị vụ bình acquy, thước lái hay dột nước...chỉ có cửa hậu bị điếc hoài...bấm không lên hoặc lên rồi bấm không xuống...từ hồi mua tới giờ 4 lần vào hãng sửa rồi !!!
Mấy bác trên du-týp rì viu chê cốp cơ, ham cốp điện, trong khi điện của xe châu độ tin cậy khá thấp nên thỉnh thoảng trục trặc thôi.

Hạng F
29/10/16
11.498
21.732
113
Pháp
Mấy bác trên du-týp rì viu chê cốp cơ, ham cốp điện, trong khi điện của xe châu độ tin cậy khá thấp nên thỉnh thoảng trục trặc thôi.
Do đó và duy nhất em chỉ qua 309 peugeot ...1 lần cho biếtn chứ em tjhì chuộng xe Đức hơn

• Haha
Reactions: david1210
Hạng D
14/8/16
1.836
2.218
113
39
Hyundai acent ko nghe kẽo kẹt mà nghe cộc cộc. Giống "tiếng trống trường em" mà. Thế mà hyundai ko triệu hồi kìa
Xe lỗi xíu vậy mà triệu hồi? Nếu triệu hồi chắc triệu hồi hết tất cả các xe Quynh-đai bán ra luôn đó bác.

Hạng B2
19/9/10
103
33
28
Somewhere on Earth
Ở VN kg nên mua xe có cửa sổ trời. Em đã từng bị em Mondeo 2.3 Taiwan 2009, do lâu ngày rác kẹt máng xối mưa vào phải tháo banh sàn xe ra phơi.
Làm gì có lựa chọn, ví dụ luôn trang bị hoặc bản cao nó cứ lắp thì phải chịu, nhẽ lại mua bản base -_-

Tập Lái
27/10/20
1
0
1
27
Xe tôi mua năm 2019 Peugeot 5008 bị lỗi còn nặng hơn như thế này.
Sau khi mua xe về tôi có lắp nẹp cốp như bao xe khác. Đi cũng hơn 1 năm chưa bị gì nhưng cho đến khi cốp không thể đóng mở được thì hãng đổ lỗi do tôi lắp nẹp cốp. Đây là điều đáng buồn khi hãng không tìm ra nguyên nhân mà chỉ đổ lỗi cho khách hàng sử dụng trong khi bao xe khác lắp không bị sao. Đang di chuyển cốp tự mở cũng không báo trên màn hình

Chưa kể việc đang đi màn hình bị tắt hoàn toàn khởi động lại, việc kết nối Bluetooth gián đoạn theo. Hãng đổ lỗi do khách hàng sử dụng Iphone nên bị trong khi nhiều xe khác không bị, bản thân tôi cũng đã thử qua Samsung cũng bị

Cửa sổ trời sau khi lưu thông đường xấu việc kêu tiếng kêu rất khó chịu cảm giác như muốn rụng hẳn ra

Gương lái bên tài bị lỗi cực nặng mỗi lần mở cửa tiếng kêu cót két lại dội lên

Lốp xe có vài lần bị dính đinh nhưng không cảnh báo áp suất lốp, thậm chí bị nổ lốp khi đang lưu thông cũng không báo.

Xăng đổ đầy bình không báo mà vẫn báo là hết xăng

Mỗi lần bị lỗi như vậy hãng đều báo người dùng phải quay lại bằng chứng thì tôi hỏi đang lái xe mà quay lại kiểu gì ạ? Quay cả số khung số máy, quay biển số, quay cả số km đã đi thì tôi cũng đến chịu thua. (trừ một vài trường hợp tôi dừng bên đường quay nhưng khi đi cao tốc dừng kiểu gì)