Hạng C
8/7/13
923
604
93
70/4 Lã Xuan Oai, Q9
luc truoc e sơn xe e la 3t5 đo.gia 7t5 la son đep luôn đo.
sơn 2b hay sao ma rẻ vậy bác.

Qua năm em cũng muốn sơn lại xe nè ..Nghe mấy bác nói giá mà em run người....Thôi...em mua sơn về nhà tự sơn lấy vậy...Lúc này rảnh rỗi rồi...hehe...Em mới sửa lại nhà để rước em nó về ở chung, khỏi phải bỏ em nó bơ vơ ngoài bãi xe tội nghiệp mà mỗi tháng phải tốn cho em nó hết 1 triệu...hehe...
bác Thành lâu wá rồi ko gặp. Bác sơn xe của bác xong thì sơn xe của em luôn nghe.

Hạng C
8/7/13
923
604
93
70/4 Lã Xuan Oai, Q9
luc truoc e sơn xe e la 3t5 đo.gia 7t5 la son đep luôn đo.
sơn 2b hay sao ma rẻ vậy bác.

Qua năm em cũng muốn sơn lại xe nè ..Nghe mấy bác nói giá mà em run người....Thôi...em mua sơn về nhà tự sơn lấy vậy...Lúc này rảnh rỗi rồi...hehe...Em mới sửa lại nhà để rước em nó về ở chung, khỏi phải bỏ em nó bơ vơ ngoài bãi xe tội nghiệp mà mỗi tháng phải tốn cho em nó hết 1 triệu...hehe...
bác Thành lâu wá rồi ko gặp. Bác sơn xe của bác xong thì sơn xe của em luôn nghe.

Hạng B2
15/12/13
125
59
28
2k thương hay bi đôi mau lăm.nên khi sơn xe e băt thơ sơn phai 2k thât xin.co bac nao biet thuoc tro luc lai bao nhieu hong?

Hạng C
8/7/13
923
604
93
70/4 Lã Xuan Oai, Q9
2k thương hay bi đôi mau lăm.nên khi sơn xe e băt thơ sơn phai 2k thât xin.co bac nao biet thuoc tro luc lai bao nhieu hong?
2K là gì hả bác, em cần hỏi rõ để mua sơn nhờ bác Thành làm giùm.
@Thanhmana Trả công ly cafe nghe. Biết anh không có quởn nên đùa thôi. Đề nghị anh up nude cho thớt sôi động.

• Like
Reactions: phongtsn
Hạng D
3/3/13
2.477
422
83
2K là nước keo bóng phủ lên bề mặt sơn đó ongbean...Nếu 2K tốt thì sẽ giử độ bóng cho nước sơn và làm cho sơn lâu phai màu hơn...Còn 2K ko tốt thì sau khi sử dụng 1 thời gian thì nước phủ 2K nó sẽ bị mờ đục đi và ngã vàng...hehe

• Like
Reactions: ongbean
Hạng B2
22/8/08
110
64
28
53
Ngóng công nghệ tự sơn tự sướng. Cho em học lớm với các bác.
Xe e đang sơn dầu chắc cũng nhiều lớp rồi,nó bong,dợp lên nhiều chổ,do cũ quá rồi. Các bác giúp em cách xử lý,làm sao để sơn được 2k bóng đẹp không ? Trình tự sơn trét,cách pha bột trét,pha sơn ra sao...?

• Like
Reactions: ongbean