Tập Lái
7/11/17
1
2
1
36
Xin chào các bác.

Em tên Thành, sn 1987, ở Phú Yên. Em là dân văn phòng, chẳng rành về xe cộ gì cả nhưng tình cờ thấy chủ đề các bác thảo luận về Peugeot 405 với khoe xe mà em mê quá log nick để viết bài này luôn. Thật khâm phục tinh thần đam mê và kiến thức của các bác. Đặc biệt là bác Eric, Tung_vo,...

Nhân tiện, cho em hỏi để có một em xe chạy ổn, ít hư vặt thì chi phí khoảng bao nhiêu? Chứ em ở quê thì không thể kiếm ra phụ tùng hay thợ thầy bác sĩ cho dòng này được.

Em cảm ơn ạ.

• Like
Reactions: EricVu and phongtsn
Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
Xin chào các bác.

Em tên Thành, sn 1987, ở Phú Yên. Em là dân văn phòng, chẳng rành về xe cộ gì cả nhưng tình cờ thấy chủ đề các bác thảo luận về Peugeot 405 với khoe xe mà em mê quá log nick để viết bài này luôn. Thật khâm phục tinh thần đam mê và kiến thức của các bác. Đặc biệt là bác Eric, Tung_vo,...

Nhân tiện, cho em hỏi để có một em xe chạy ổn, ít hư vặt thì chi phí khoảng bao nhiêu? Chứ em ở quê thì không thể kiếm ra phụ tùng hay thợ thầy bác sĩ cho dòng này được.

Em cảm ơn ạ.
Nếu bác thích mạo hiểm thì cứ mua.

• Like
Reactions: EricVu
Hạng C
8/7/13
923
604
93
70/4 Lã Xuan Oai, Q9
Peugeot nói hỏng vặt là do truoc day ko có đồ thay nên chế, độ rồi ko phù hợp dẫn đến hư hoài . Giờ ngồi ở nhà order hàng từ Ebay, alibaba, ,,,,, đồ zin peugeot thiếu gì .Nếu có thể bác nên thử rồi đánh giá xem xe 405 thua những xe nào cũng đời, kể cả camry nếu chưa thay thế phụ tùng

Hạng B2
22/8/08
110
64
28
53
Anh XuHi lâu quá không thấy up hình, coi xe anh chạy có ổn không? Cho mọi người thấy Peugeot 405 đi chơi biển, kéo tàu đồ..., rất phong cách.

Hạng B2
22/8/08
110
64
28
53
Xe cũ, hiếm phụ tùng, khó kiếm gara sửa, dễ bị chém lắm.

Haiz, khó nhỉ. Đi xe bán tải có hư không ? Tesla , Không thì chơi xe tăng vậy. Của bền tại người thôi, xe nào bền không hư theo thời gian?
TIền trong túi, mình có quyền chọn lựa. Nhưng peugeot cũ không dành cho những bạn không biết tí gì về xe, khuyên chân thành các bạn vậy nha!

• Like
Reactions: ongbean