Hạng B2
1/8/15
228
136
43
37
Ở cái xứ thiêng đường này họ mua theo đám đông (e ko nói các bác trên diễn đàn nha) rồi họ nói này nọ mệt cả óc. E cũng nhiều kinh nghiệm mua theo đám đông rồi dở khóc dở người từ vài chục triệu cho đến vài tỷ.
Thế là từ giữa năm nay e quyết định mình thích gì và thấy đúng với tiêu chí mình lựa chọn thì quất thôi và mặc kệ ng ta nói. Cái lợi đầu tiên là tinh thần e nó cứ phấn chấn hẳn lên tự tin hẳn lên. Vì vậy các bác cần xem xét kỹ vì mua cho bản thân và gia đình chứ ko mua cho ng ta. Chúc bác chọn dc con xe hạp với mình và gia đình :cool:
Giờ bác mua xe gì rồi? Show hình cho mọi người thưởng thức với.

Em cọc chú accord trắng từ cuối tháng 6, hẹn tháng 9 lấy mà giờ sale báo ko có, chỉ còn màu đỏ đô. Chán ơi là chán nên mới gọi qua peugeot PMH để test xe tận nhà. Thực lòng em vẫn yêu accord(em thích sự êm ái của accord) nên ráng đợi đến cuối tháng xem sao. Cuối tháng ko có xe như ý chắc rút cọc rồi xem xét 5008 hoặc outlander. Em cũng đang cần xe để đi nên ko đợi đc quá lâu.

Hiệu peugeot sợ sau này bán ko ai mua lại(ko phải sợ rớt giá mà là sợ ko ai mua cũ) lúc em cần đẩy đi để mua xe mới. 3-5 năm em đổi chứ em ko muốn đi quá lâu.

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Giờ bác mua xe gì rồi? Show hình cho mọi người thưởng thức với.

Em cọc chú accord trắng từ cuối tháng 6, hẹn tháng 9 lấy mà giờ sale báo ko có, chỉ còn màu đỏ đô. Chán ơi là chán nên mới gọi qua peugeot PMH để test xe tận nhà. Thực lòng em vẫn yêu accord(em thích sự êm ái của accord) nên ráng đợi đến cuối tháng xem sao. Cuối tháng ko có xe như ý chắc rút cọc rồi xem xét 5008 hoặc outlander. Em cũng đang cần xe để đi nên ko đợi đc quá lâu.

Hiệu peugeot sợ sau này bán ko ai mua lại(ko phải sợ rớt giá mà là sợ ko ai mua cũ) lúc em cần đẩy đi để mua xe mới. 3-5 năm em đổi chứ em ko muốn đi quá lâu.
Em mua con xe tay ga của SYM

• Like
Reactions: useless
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Chưa hiểu ý của bác lắm???
Edit: ẹc. Bác xuống luôn 2b hả
Hiểu gì bác, e đưa ra ý kiến là "mua những gì mình thích và đáp ứng yêu cầu của mình"
Thì e nói là e mua 1 cái xe mà chỉ có e thích và đáp ứng được nhu cầu đi lại của e và gia đình

• Like
Hạng B2
1/8/15
228
136
43
37
Hiểu gì bác, e đưa ra ý kiến là "mua những gì mình thích và đáp ứng yêu cầu của mình"
Thì e nói là e mua 1 cái xe mà chỉ có e thích và đáp ứng được nhu cầu đi lại của e và gia đình
Bác có chú peugeot nào chưa, để em tham khảo ý kiến cho đủ tự tin đến với peugeot

Hạng B2
1/8/15
228
136
43
37
Sao thấy peugeot all new cũng có cả đống chạy ngoài đường mà ko thấy ai chia kinh nghiệm gì hết. Mình ở gần chung cư homyland 2, quận 2 thấy có em 5008 all new màu trắng , 1 em 3008 all new màu trắng, 1 em 3008 all new màu cam cam đậu ở sân chung cư. Còn đi đường khu đó gặp thêm mấy ẻm màu đen, màu xám nữa. Tính gặp bác chủ xe hỏi 1 chút mà mấy bác ấy như thần long, chẳng bao h gặp dc

LOG confirmed
Hạng C
24/2/12
837
24.497
93
Sao thấy peugeot all new cũng có cả đống chạy ngoài đường mà ko thấy ai chia kinh nghiệm gì hết. Mình ở gần chung cư homyland 2, quận 2 thấy có em 5008 all new màu trắng , 1 em 3008 all new màu trắng, 1 em 3008 all new màu cam cam đậu ở sân chung cư. Còn đi đường khu đó gặp thêm mấy ẻm màu đen, màu xám nữa. Tính gặp bác chủ xe hỏi 1 chút mà mấy bác ấy như thần long, chẳng bao h gặp dc
Ảnh mua cx5 rồi, chê hàng pháp tỏi rưỡi mà HT treo sau như vios

Tập Lái
22/10/18
20
1
3
29
quận 2 thì bác rãnh thì qua e lái thử xe xong về cũng được có gì hỏi em luôn =]]] em là Thành TVBH Peugeot bình tân ( tphcm) , sdt 0385024396

Hạng B2
6/7/13
129
83
28
Vào đây nè bác: tham gia với tụi em https://www.facebook.com/groups/154504955221360/

• Like