Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh
Một ngày đẹp trời xách súng đi săn thì săn được em này;). Rút kinh nghiêm bài trước nên không dám lên tiếng khẳng định em này có phải STI không[8|][8|][:-][:-]? Sợ bác canadabuon lại chửi nữa thì khổ cái thân của em:(:(:(Mặc dù em đã thực hiên cuộc phỏng vấn với chủ xe là một thằng India để biết thêm thông tin về em này:D
AOOL: Sup man! Ur 2nd wife is so cool
Sub: Wat??? My 2nd wife???
AOOL: No no i mean ur car coz in my country OS mem call car is 2nd wife. Ur car is really nice
Sub: Really. Thanks
AOOL: Yes man. Ur car is original WRX STI
Sub: yeah man absoultely my car is STI
and........;)

Phải WRX STI không các bác

Hạng C
12/9/07
646
1
0
41
HCMC
www.otosaigon.com
RE: Phải WRX STI không các bác

Em chỉ biết nó là Subaru thôi chứ dòng gì thì thua, các bác đừng chửi em ngu nha [&:]

Hạng C
3/6/07
589
1
0

em thấy con này chắc không phải là STI đâu bác ơi.. chắc là thằng này no dán thêm rồi.
Em đề nghị bác AOOL làm một cái business card "OS Photographer" or something. Đi đến đâu đưa cái card ra là tha hồ mà chụp.
Em công nhận bác quá nhiệt tình với anh em OS. Đi đến đâu cũng thấy bài của bác... Thanks bro
Bắt đầu từ ngày mai em vác theo máy ảnh để săn con STI giúp bác nhé. Dế em nó không có camera, nhiều lúc gặp xe đẹp mà không có gì để chụp

Hạng C
3/6/07
589
1
0

lolz, tội nghiệp bác.... nhưng em cũng không sure đâu. Vì em cũng thấy nhiều STI rồi, nhưng nhìn đi nhìn lại thì không con nào nhìn ghẻ như con này... Keep up bro

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh

@antony Trước đây em có post bài về Sub bác xem thử coi sao;):). Đúng là con này hơi ghẻ nhưng cho em là em lấy ngay đóa bác:D:D:D. Ah wen còn cái vụ Business Card thì bác làm giúp rùi gửi wa cho em nhé:) [8D];)Thanks bro;);)

Last edited by a moderator:
Hạng C
3/6/07
589
1
0

thằng này là MY02 bác ạ. Chiếc này là totally new lúc nó release. Cái mắt tròn nhìn xấu quá, mấy chiếc đời sau mắt nó đẹp hơn

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

con này ko phải STI .....xe WRX STI dòng bug eyes bác nhìn cái đèn trước của nó là dạng black out, có nghĩa là mạ xi màu đen ....con lần trước bác post mới là STI dòng bug eyes ...còn 1 điều nữa là STI nó còn có 1 cây gạt nước kiếng sau nếu là xe JDM, Úc và xe châu âu , còn hàng Mỹ USDM thì ko có ...

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh

Để cuối tuần này em xong bài em sẽ săn con này theo đúng hướng dẫn của bác nhé bác canadabuon;););):D

Hạng C
3/6/07
589
1
0

chiều qua nói xong em thấy một em Sub 2004 STI trên đường màu bạc. Khổ nỗi là Vợ lại đang buôn điện thoại nên không chộp được tấm nào, tiếc ghê