Hạng D
14/11/13
1.371
6.804
113
Quân Khu Thủ Đô
Mềnh có đủ đồ chơi để phục vụ bác ấy. Nếu Kứng ko xuất trình giấy tờ.
Mời anh về phường. Vu cho xe gian, tôi cho lột banh cái xe để kiểm tra vũ khí, ma túy. Người, nhốt cho đủ 48 tiếng cùng bọn hình sự....
Để xem anh ấy có KỨNG như trên này ko???
Mềnh vẫn chờ anh ấy trả lời.
Và cũng muốn cho anh ấy học hỏi lẽ sống ở đời!!!
cụ có chắc như lời cụ nói không? hay nà mấy tiếng đồng sau thì đích thân đội trưởng công an nái xe của nhà cháu về tận nhà trả xe và xin nỗi nhà cháu

Hạng D
8/10/14
2.172
31.440
113
cụ có chắc như lời cụ nói không? hay nà mấy tiếng đồng sau thì đích thân đội trưởng công an nái xe của nhà cháu về tận nhà trả xe và xin nỗi nhà cháu
Anh Ria à,anh h xanh chỉ giỡn chơi thôi,không cs gì đâu! Anh đừng bận tâm,lâu nay anh ấy vẫn vậy rồi

• Like
Reactions: HangXanh-2006
Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
Mai mốt rảnh, cậu cứ cho tôi cái hẹn, và cứ đi như anh Chủ thớt đi.
Kể cả là gia đình cậu có là CA tôi cũng Xổ Chấp với cậu luôn.
Còn muốn biết đến tôi, về nhà hỏi ông cụ nhà cậu.
Nhà cậu bé tí, nếu muốn chơi đùa với tôi.
Tin tôi đi! Đừng dại!

Hạng B1
14/6/14
60
59
18
40
Mềnh có đủ đồ chơi để phục vụ bác ấy. Nếu Kứng ko xuất trình giấy tờ.
Mời anh về phường. Vu cho xe gian, tôi cho lột banh cái xe để kiểm tra vũ khí, ma túy. Người, nhốt cho đủ 48 tiếng cùng bọn hình sự....
Để xem anh ấy có KỨNG như trên này ko???
Mềnh vẫn chờ anh ấy trả lời.
Và cũng muốn cho anh ấy học hỏi lẽ sống ở đời!!![/QUOTE
Kiểu quan liêu, cửa quyền thường thấy của bọn có chút quyền hành nhỉ. Vậy mới nói bọn đầy tớ ở VN toàn ngồi lên đầu đám ông chủ.
Nhớ có vụ đầy tớ bắt nhầm xe quan lớn ở BRVT, sau đó phải cầu cạnh xin lỗi. Núi cao còn có núi cao hơn.

• Like
Reactions: thietbiloc