Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
Hjx, nhìn nội thất oải che đậu thiệt, tính năng chẵng có gì, giá này thêm tí xíu lấy em k3 1.6 MT còn ngon hơn, xăng cũng chỉ 6l / 100km. Em City này rẻ đâu ko thấy, mua em này về thay thêm đồ vô chắc thêm mấy chục nữa mới ngon lành.:3dkhoc:

Hạng B2
31/8/14
133
108
43
29
Ò nó nhìn đơn giản vậy thôi, chứ đỡ nhàm hơn cái taplo mà leo lên taxi là thấy!
uk leo lên taxi là thấy vậy đó nhưng nó đẹp đỡ hơn cái taplo này..Đánh giá theo quan điểm chứ có anti đâu mà có cái thành phần não bò này cmt móc mé nhau chi không biết..Fan City thần thánh hả bạn :v

Hạng F
22/7/13
8.988
40.322
113
uk leo lên taxi là thấy vậy đó nhưng nó đẹp đỡ hơn cái taplo này..Đánh giá theo quan điểm chứ có anti đâu mà có cái thành phần não bò này cmt móc mé nhau chi không biết..Fan City thần thánh hả bạn :v
Bác nên giữ hòa khí chớ cmt kiểu ghẹo nhau làm dziề, e chẳng fan gì ghê gớm, 2 từ "thần thánh" cũng ko dám nhận vì 2 từ đó nó gắn cho cái mác logo khác cơ mà! Ý em là do thấy hoài nên nó nhàm thôi, còn chuyện khác miễn bàn lựng vì làm "thầy bàn" cũng sẽ cãi vả chí chóe hết lên thui

Hạng D
13/8/14
2.547
29.049
113
4B suy cho cùng cũng chỉ là phương tiện để hầu mình. Các bác đừng vì mấy cái 4B vớ vẩn này mà chê bai, khích bác lẫn nhau.
Ở trong nhà mình thì mình cứ cho là nhà mình đẹp nhất, vợ mình xinh nhất, con mình giỏi nhất, xe mình ngon nhất thì cũng không ảnh hưởng gì.
Nếu qua nhà hàng xóm hay ra đường mà chê nhà, vợ con, xe người khác là xấu, là dở, không bằng của mình thì hậu quả thế nào chắc các bác cũng đoán ra rồi.
Cũng may trên này là môi trường ảo, chứ nếu không thì chắc là lớn chuyện rồi.

Ae mình lên đây chủ yếu tán gẫu cho vui thôi, đừng nặng lời với nhau. Vậy nhé!

hj` các bác hạ nhiệt tí ,em thấy đẹp hay không là do quan điểm và gu thẩm mỹ các bác à , nhưng để đánh giá đẹp hay không thì phải dựa vào số đông ( tương đối thôi) có thể xe bác Iulasaoem được cho là đẹp với bác ấy , nhưng nếu là người khác thì đôi khi là hok đẹp , trước đây em chạy altis 2005 rồi sau bây giờ em chuẩn bị đổi sang city cho gọn , em đã lái thử city và vios rồi ....nên quyết định vậy , em mà nói tiếp thì sẽ có bác nói em chê nữa ,hehe em zọt

Hạng C
25/5/11
922
611
93
Được lái bản AT, cách âm tốt hơn và hộp số vô cấp đi êm hơn vios thần thánh, nhưng nội thất sấu .