Tập Lái
3/1/11
4
0
0
Mấy bác có biết phần mềm chặn cuộc gọi tốt nhất hiện nay chặn được tối đa bao nhiêu số không? Em xài HTC, số gọi phá cũng đến hàng 50-60 rồi. Em không muốn xài ở chế độ whitelist vì khách hàng mới cứ hay gọi vào. Em chỉ muốn add vào blacklist thôi. Bác nào cao thủ đã test rồi cho em biết với. Thank các bác.

Hạng C
5/4/07
732
449
63
Sài phố
HTC chạy android hay WM hả bác. Em thì chả có nhìu số phá như bác nhưng em xài thằng SPC (super private conversation) trên android mảket thấy good lắm, có cả fake pw nữa. Còn add dc bao nhiu thì chịu.

Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.636
1.853
113
38
Cà Mau
Nếu bác dùng Android thì chặn không giới hạn số luôn nhé bác, ghét thằng nào add zô blacklist là xong. Có rất nhiều phần mềm làm tốt việc này. Nếu dùng Symbian thì cài tự bắt máy và phát nhạc cho nó nghe, đảm bảo nó sợ tới già.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Em dùng SE P1i cả 4 năm nay, hông dùng phần mềm chặn cuộc gọi nào hết. Chỉ dùng phần mềm có sẵn của máy, chặn rất hiệu quả, em cứ để chế độ nhận cuộc gọi từ Contacts thì những số lạ gọi vào là nó quăng ra hết, nhưng vẫn hiện những số bị chặn trong nhật ký điện thoại.

VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
230
63
54
kiếm cái soft cho iphone mà không ra , hic