Hạng C
1/4/11
693
4
18
57
Hôm qua tình cờ đọc thấy ( hình như trong sg forum nhưng quên mất, sorry bác nào đã post nhé!) và cài đặt , đang test , post lại cho anh em tham khảo nhé:
Cài đặt: vào Cydia cài source Heaveniphone
Cài kho phần mềm Hipstore và Appsynronize tương ứng với firmwave của Iphone nếu chưa cài
Thoát ra màn hình chính vào kho phần mềm Hipstore vừa cài , gõ vào ô search để tìm phần mềm: Speed trapter finder
Tìm thấy và theo hướng dẫn download ,sẽ tự động cài đặt phần mềm này khi load xong
Vào ứng dụng và test!
Có thể vào mục setting của ứng dụng trên để nâng giới hạn bán kính quét lên tối đa là 3 km.
Lưu ý: phần mềm này chỉ cài được trên Iphone có firmwavw từ 4.3 trở lên, khi sử dụng phải có wifi hoặc 3G, location on
Chúc các bác test thử!

Hạng B2
5/12/09
495
55
28
Oi dung y em ne,chuyen nao di xa ma em khong bi ban toc do la lan do em rat la hen hehe.
sr online mobil.

Hạng C
2/4/08
917
519
93
Theo em thì không có tác dụng đâu, nếu hiểu yếu tố kĩ thuật của súng bắn tốc độ sẽ suy ra được. Súng bắn tốc độ có 2 loại: bắn bằng tần số sóng và bắn bằng lazer, dựa vào thời gian phản hồi lại mà tính được tốc độ xe (giống như dơi phát siêu âm để bay vậy). Bắn bằng tần số radio sẽ dễ bắt được từ xa bằng các thiết bị bắt dò sóng, kĩ thuật này cũ rồi, theo em biết thì hiện giờ ở VN sử dụng toàn súng lazer. Do đó việc đầu tiên là iphone phải có sensor phát hiện tia lazer (theo em biết là iphone ko có), sau đó thì cho dù iphone có sensor này thì cũng khó chống vì khi phát hiện có tia lazer có nghĩa là xe mình đã bị bắn tốc độ nên cũng không giảm tốc kịp nữa (trừ vài trường hợp bắn xe khác vô tình quét ngang qua xe mình). Em nghĩ phần mềm này là để bắt tần số sóng chứ ko phải lazer, do đó các bác cũng ko nên thử dại bị giam bằng mệt lắm :D.

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
lúc nó báo là bác đã dính đạn rồi . Vô ích thôi :D

Hạng B2
9/11/11
452
4
18
Ý mà nó phát hiện có súng thì xe mình cũng đã bị đoàn đoàn roài. :D

Hạng C
1/4/11
693
4
18
57
Phát hiện trong bán kính 3 km thì đủ cho mình đối phó. Mình cài rồi để test thử xem sao!hình như nó phát hiện cả camera theo dõi giao thông luôn hay sao ấy!

Hạng B1
28/12/11
74
10
8
theo nguyên tăc máy cái máy phát hiên tôc , thi chỉ phát huy tác dụng khi xe phía truóc mình bi băn tôc do.
nêu mình là ngưoi2 đâu tiên thì sẽ không có tác dụng gì đau

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Em có post vụ chống bắn tốc độ này 1 lần rồi mà. Spam qua trang mới đã