Hạng B2
10/6/09
115
415
63
Mình cũng định 3 ngày, ngày một cam ranh ngày hai nha trang ngày ba về SG nhưng bx bận quá chỉ có 2 ngày cuối tuần, nên đang đắn đo không biết có nên ra cam ranh không hay lanh quanh phan thiết mũi né.
với nhà em 2 đứa nhỏ nên ở Cam Ranh chỗ Selectum có cv nước cho chơi 1 bữa rồi về đi học.. hihihi

• Like
Reactions: thuan68
Hạng B1
16/8/18
83
57
18
ko xứng với tầm giá: ko ghé lại lần 2. Ăn vừa đông, vừa ko quá ngon, vừa đắt. Cái toilet chật mà hôi, kế bên phòng lanh luôn mới kinh dị. Em chả :D
Nhất trí. Ngày mới nổi còn ok giờ thì coi thường khách lắm rồi!

• Like
Reactions: Mustafa
Hạng B2
26/7/07
274
195
43
Chào các bác, mấy ngày nữa em chạy đi Nha Trang chơi, khởi hành sáng sớm từ Sài Gòn, trưa tới Phan Rang nghỉ ăn trưa cafe, nhờ các bác tư vấn giúp quán cafe view đẹp, toilet sạch sẽ ở Phan Rang, cảm ơn các bác.

Hạng B2
10/6/09
115
415
63
Chào các bác, mấy ngày nữa em chạy đi Nha Trang chơi, khởi hành sáng sớm từ Sài Gòn, trưa tới Phan Rang nghỉ ăn trưa cafe, nhờ các bác tư vấn giúp quán cafe view đẹp, toilet sạch sẽ ở Phan Rang, cảm ơn các bác.
sg đi sớm thì ăn trưa ở cam lâm là đẹp chứ 4h30 sáng sg thì 9h tới Cà ná rồi

Hạng B2
10/6/09
115
415
63
bữa theo chỉ dẫn của mấy anh trên này trưa ghé quán sarang này ở Cam Lâm ăn trưa rất ok. sạch sẽ thoáng mát. món hàn món việt đều ok
Phan Rang - Ninh Thuận: Ăn ở đâu? Có gì chơi?

Hạng B2
26/7/07
274
195
43
sg đi sớm thì ăn trưa ở cam lâm là đẹp chứ 4h30 sáng sg thì 9h tới Cà ná rồi
Hơi sớm thôi bác, 4h30 dậy không nổi :D nhà em tầm 6h hơn mới khởi hành, còn chưa biết khúc Sài Gòn - Long Thành có kẹt xe không nữa. Dự tính trưa tới Phan Rang nghỉ ngơi là vừa, sau đấy đi tiếp Nha Trang. Nếu đường xá thuận lợi thì có thể ăn trưa ở quán Serang Cam Lâm như bác chỉ dẫn, cảm ơn bác nhiều.

• Haha
Reactions: hienmtd
Hạng B2
10/6/09
115
415
63
Hơi sớm thôi bác, 4h30 dậy không nổi :D nhà em tầm 6h hơn mới khởi hành, còn chưa biết khúc Sài Gòn - Long Thành có kẹt xe không nữa. Dự tính trưa tới Phan Rang nghỉ ngơi là vừa, sau đấy đi tiếp Nha Trang. Nếu đường xá thuận lợi thì có thể ăn trưa ở quán Serang Cam Lâm như bác chỉ dẫn, cảm ơn bác nhiều.
à em đi trực cơ quan về 1h ngủ tầm 3h30 là dậy quen giấc - xong chuyển hành lý xong xuôi lôi mấy mẹ con xuống dưới xe tầm 4h đi thôi. bác 6h xuất phát thì chắc ăn trưa Cà Ná Phan Rang rồi

Hạng B2
17/4/15
412
748
93
43
à em đi trực cơ quan về 1h ngủ tầm 3h30 là dậy quen giấc - xong chuyển hành lý xong xuôi lôi mấy mẹ con xuống dưới xe tầm 4h đi thôi. bác 6h xuất phát thì chắc ăn trưa Cà Ná Phan Rang rồi
Đó là ngày khác.. thứ 6 này thì không chắc.. :D:D

Tập Lái
2/9/16
39
51
18
31
Hi bác ơi, cuối tuần này e cubgx chạy sg nha trang cung giờ nhue bác, định trưa dừng chân ở cà ná phan rang, lần bác đi bác ghé ăn nghỉ ở phan rang ở đâu chia sẻ giúp em với nhé