Tập Lái
1/8/13
32
1
0
Rat don gian , neu thue tai xe thi mua Mec , neu tu lai thi mua Bim .Vi co mot giam doc cua Mec o My da phat bieu " dung so sanh Bim voi Mec cai nao dep hon , cai nao tot hon " .

Hạng B1
22/4/14
82
43
18
mrtupt nói:
thienkytran nói:
carm ơn các bác đã tư vấn :)
cho e hỏi ngu thêm tí là 2 con này , con nào cảm giác lái , cách âm , êm hơn nhỉ
bố em trc kia cũng là dân xe cộ nên chạy xe cũng hơi kén :) , hồi mua con Sorento 2 cầu đc đúng 4 tháng ổng bán laị có 650 củ do chạy tệ qá...rồi đổi qa Fortune mới khá hơn :)

Cảm giác lái thì em vote cho Bim 5, cảm giác vào cua thực và độ tăng tốc cũng mượt hơn.
Mà Sò hồi đó Bác bán lại 650 củ àh? Phải mà bít Bác lúc đó thì hay quá!
ông cụ nhà em lúc đó ổng bực qá nên bán tháo đó bác , chứ giá thực cũng hơn 800
đúng là So tệ thiệt , tại hồi bị vẻ bề ngoài của nó dụ dỗ
cách âm ko tốt , chất lượng nhựa thì rất tệ ( xe chạy có mấy tháng mà cái nhựa viền chỗ hốc bánh xe nó giòn hết , cào xước là khỏi phục hồi lun )
Vs lại em ko biết sao mà phụ nữ vs trẻ em mà leo lên Sò rất dễ say , bà cụ nhà em từ lúc mua về leo lên ko qá 10 lần
Từ lúc mua Fortune về mới cải thiện mặc dù nhìn nó lúa vl :)

Tập Lái
11/3/14
6
0
1
Khong biết bác thienkytran da mua dc xe chua?noi that su vi minh dang lam trong hang bmw noi ko phai de bán dc hàng nhưng những dong xe bác đã phân vâng lựa chọn thì BIM la ok. Vì bim la xe nhập khẩu nguyên chiếc cách âm thì khoi phai nói,mer dong C,E xe lấp ráp trong nước. Tong 3 hãng xe lớn của đức audi,mer,bim thi bim là cam giác lái tốt nhất,nếu bác la người cầm vo6lang,cân bằng bim tuyet vời vì trọng lượng bim cân đối 50/50( phân bổ trọng lượng và lực). Nếu audi A8,merc S HOAC BIM SERI 7 thi quá đẳng cấp tùy theo bác thich loại nào thôi.
Bác chọn seri520 va 528i chi khác về công suất máy thôi
0969200058 An bác cứ gọi lúc nào cung ok. thanks bác

Tập Lái
11/3/14
6
0
1
vài cai mâm chính hãng để bác gắng vào nhìn xe se thể thao hơn

Hạng D
27/5/12
2.307
22
38
32
HCMC
Vào box Bim hỏi thì 80% bác chủ đã chọn Bim rồi. Chỉ chờ ae Bimmer nêu ưu điểm là chiến ngay thôi

Hạng B2
16/10/08
138
6
18
Minh da tung chay thu e400 2014 !! Mac du minh dang di bmw 528i model 2013 nhung ko co nghia la minh thien vi bim.Minh co loi khuyen chan thanh the nay: bim 520i va E250 gia same same nhau tam 2ty1 thi em khuyen bac nen lay E250 vi do theo xe(Option) rat vua dung, noi that sang trong,dong co ngang bim 520i nhung lai tiet kiem xang hon,phu hop voi Daddy cua bac cho cong viec giao dich. Con neu bac phan van giua 528i khoang 2ty6 va E400 khoang 2ty8 thi e lai khuyen bac chon 528i vi ly do rat don gian la kinh te hon ve price cung nhu tiet kiem xang ,dong co N20 Turbo tren 528 same voi 328 phai noi la rat tuyet voi .xe rat boc va cam giac lai noi chung co ve nuot na hon mer E (Chon phan khuc nay la thich om cua,phong nhanh,vuot au roai,dac diem nay la so truong cua Bim ^^) !! Trong khi E400 co ve hoi nang ne , tang toc khong may thanh thoat du thong so tang toc 0-100 la rat an tuong nhung ko hieu sao khi chay lai thay may hoi gao rong va nang ne(chac an xang dzu ^^) .Bac cu suy nghi nhe !! Xin loi vi viet tren ipad nen ko co dau !!

Hạng C
8/3/12
888
273
83
ShopAuto.Vn - TP.HCM City
Em củng đang bán 528i đi đc 6.000km còn mới như đập thùng , nếu bác quan tâm thì Call em dưới chữ kí nhé!!Bác ở Quy Nhơn chắc bjk bác Tánh em nge nói củng nỗi tiếng lắm , bác Tánh mới mua con Lexus LS600HL của em xong