Tập Lái
5/9/22
4
0
1
24
Dạ nếu anh đang quan tâm đến tucson thì anh tham khảo thêm con Territory mới ra mắt của nhà Ford ạ với kích thướt khá ok và công nghệ rất nhiều trong tầm giá dưới 1ti rất đáng tham khảo ạ lh em 0945.146.734 để biết thêm thông tin xe ạ

Hạng C
13/9/13
60
1
8
CRV: xác định ồn,đi giađình thì nên cân nhắc cho kỹ. hàng 3 có thì chỉđể có thôi. cần 7 chỗ rộng rãi thì hốt luôn CX-8

giữa 2 em trên thì mình sẽ hốt Tucson
Tucson em có chạy thử rồi thì thấy cảm giác lái không được thật lắm, cái CR-V thì chạy vẫn hay hơn chứ các bác.

Hạng B1
18/6/14
59
2
8
31
K hiểu mấy bác so sánh CR-V với Xpander làm gì, 2 con phân khúc khác nhau, một con chiến thần dịch vụ với một con xe gia đình tầm trung thì so làm gì.

Hạng D
3/3/16
1.508
2.704
113
39
Tucson em có chạy thử rồi thì thấy cảm giác lái không được thật lắm, cái CR-V thì chạy vẫn hay hơn chứ các bác.
Chấp nhận ồn thì ok bác. Crv đang gắn lốp Mit rồi mà còn ồn- thì khó xử lý lắm. Còn cảm giác lái thì khi dsi 1 thời gian sẽ quen xe thôi

Hạng B2
14/2/06
119
2
18
Đại chiến kinh quá nên anh ấy lập câu hỏi xong chạy mất tiêu, để cho các bên choảng nhau lia lịa.
Các bác gạch đá em nhiều quá. Con Altis già của em thì siêu bền rồi, mỗi tội chở cả nhà đi xa là các cháu ngồi sau cũng hay bị say xe nên em cũng muốn đổi con to hơn, xe cao đi cho đỡ mệt, ngồi còn thoải mái hơn nữa.

• Like
Reactions: adng
Hạng B2
14/2/06
119
2
18
tôi vote Tucson bác ơi, khuyên bác đừng mua xe dòng Honda, máy chạy ngon đấy nhưng đi gia đình thì nó hơi ồn. Tucson ngoại hình đến trang bị các thứ ngon hơn, em cuối năm cũng đang tính lấy 1 con, gửi bác cùng tham khảo này

View attachment 2816590
Cuối tuần vừa rồi em có đi thử cái Tucson thì thấy con Tucson mà anh em đi phố thì quá ngon, nhưng cá nhân em thì lại thích cảm giác lái phải thật, Tucson vô lăng hơi nhẹ. Cậu sale bên Honda hôm vừa rồi có nhắn em là đợt này khuyến mãi nhiều, giảm cả tiền mặt lẫn tặng phụ kiện, xe có sẵn giao ngay nên em cũng đang hẹn bạn đấy qua trao đổi thêm.

Hạng B2
29/5/13
67
4
8
33
Gia đình nên ưu tiên 7c rộng rãi khi cần, chứ CRV ráng ép chạy từ SG xuống VT e là cũng khó.
Vote CX8 luxury cùng tầm giá, hoặc ráng đc chút nữa thì premium bác ơi
Cá nhân em không thích CX-8, về cơ bản nó là con CX-5 kéo dài nên không bắt mắt lắm, còn lái thì em chưa thử nên không chém với các bác được.

Hạng C
26/5/14
57
10
8
38
www.dongphuccongso.net.vn
Gia đình nên ưu tiên 7c rộng rãi khi cần, chứ CRV ráng ép chạy từ SG xuống VT e là cũng khó.
Vote CX8 luxury cùng tầm giá, hoặc ráng đc chút nữa thì premium bác ơi
Nếu thường đi khoảng 4-5 người thì chọn CR-V là ổn rồi bác chủ thớt, đi 7 thì ngồi hơi ấm cúng tí vì hàng 3 hợp các F1 ngồi hơn.

Hạng B2
14/6/14
59
3
8
43
Các bác chém lộn xộn quá, đang phân vân giữa Tucson và CR-V thì lái bác thớt qua luôn Xpander. Còn xe nào thì Tucson nếu bác thích hào nhoáng thì chọn, còn giá trị cốt lõi thì CR-V.