Hạng C
18/5/20
712
1.026
93
Em chỉ đang thắc mắc là “đi chơi xa đi xe thấp mệt quá” là sao nhỉ? Chẳng lẽ ngồi xe đò, xe khách (cao hơn) là khoẻ hơn xe altis?

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng B2
23/1/15
117
58
28
39
Nếu bác cần xe đi ngay thì nên mua Tucson
Còn bác thích CRV thì nên chờ sang năm có CRV all new rồi hãy mua.

• Like
Reactions: khaipham07
Hạng B2
14/7/22
269
240
43
79
Vote cho CRV. Nhìn cứng cáp, đẹp hơn Tucson. Cái form vs thiết kế của Tucson nhìn rẻ tiền vs nhanh chán lắm. Nhà 3 người + ông bà thì con CRV dư sức cân rồi. Mình cũng từng chạy CRV 1 năm. Ngoài máy hơi đì, vs ồn nếu chạy nhanh trên cao tốc thì còn lại ok. Đường Việt Nam không chạy được nhanh nên cũng ko lo lắm.

Hạng B2
28/7/13
417
702
93
14
Crv ngoại thất quá cũ rồi, ít nhất đã 5 năm. Còn Tucson thì mới ra, bóng bẩy và hiện đại hơn nhiều. Còn riêng hàng ghế 3 của Crv thì cực buồn cười, chỉ con nít dưới 6 tuổi mới ngồi được, và dựng lên thì hết chỗ để đồ.
Mình vote Tucson. Còn ko bác lấy CX8 khá hay, hàng 3 rộng đủ cho 2 người lớn ko quá to con, vẫn còn chỗ để đồ. Nhìn ngang rất trường xe.

Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
Bác chủ đừng nghe lời mấy anh này vì mấy ảnh toàn chạy cx8 ( trong đó có em).
CRV : thương hiệu mạnh, 7 chỗ dù chiều dài trục cơ sở ngắn hơn tucson , có honda sensing thần thánh ( em nghe sale khoe vậy dù con CUV C nào cũng có tình năng giống sensing), xe ồn, máy lạnh ko ngon, loa cùi bắp và đang được khuyến mãi nhiều.
Tucson : xe hoa hòe hoa sói , loa xịn, camera sắc nét, màn hình to nhưng cái volang ko thể thổ tả hơn(volang lỏng lẻo, phản hồi với mặt đường kém thua CRV nhiều về khoản này), giá mềm hơn.