Hạng B1
xe nào cũng ok hết, 4tuner thì hao hơn tí, toàn mấy ông đi hạng a b hoặc chưa có xe vào chê fortuner. chứ em thấy fortuner đi cũng ok mà, em đang đi bán tải và ev.
hồi trước em cũng hay chê toyota ( lúc đi xe cỏ cũ và chưa có xe ), nhưng sau nhiều năm chạy 1 số dòng xe, giờ lại có cảm tình vs toyota, hay do mình già đi ta
Do bác lên chuột tay với chân đó, sau time nữa rồi phán tiếp.

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng D
24/2/20
4.426
7.297
113
37
- cx8 hơn fotuner: ghế da nappa, hud, điều hòa 3 vùng độc lập, gói an toàn nhiều tính năng hơn,có tự động phanh khẩn cấp, giá mềm hơn 200tr,chiều dài cơ sở dài hơn nên ngồi hàng 3 thoải mái hơn,vành xe 19 so với 18.
fotuner hơn cx8: đi đường xấu tốt hơn do là suv, gầm cao hơn, 7 túi khí so với 6 của cx5, nhập thái lan nên yên tâm hơn về chất lượng,bán lại chắc ko mất giá nhanh, đá cốp.

Hạng D
30/7/16
1.325
2.714
113
lên Madza thử sướng đít sướng tay .bảo đảm trên đường về suy nghĩ sẽ cọc CX8. về tới nhà hỏi thêm thợ Gara + Mấy cụ già hàng xóm . Mai lên cọc Phò
- Đơn giản vì mấy thắng thợ nó thích dể sửa dể tìm phụ tùng OEM.Còn mấy ông già thích bền giá trị cốt lõi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
22/1/19
4.018
6.574
113
- cx8 hơn fotuner: ghế da nappa, hud, điều hòa 3 vùng độc lập, gói an toàn nhiều tính năng hơn,có tự động phanh khẩn cấp, giá mềm hơn 200tr,chiều dài cơ sở dài hơn nên ngồi hàng 3 thoải mái hơn,vành xe 19 so với 18.
fotuner hơn cx8: đi đường xấu tốt hơn do là suv, gầm cao hơn, 7 túi khí so với 6 của cx5, nhập thái lan nên yên tâm hơn về chất lượng,bán lại chắc ko mất giá nhanh, đá cốp.
Chắc chủ thớt muốn biết những thông tin kiểu này. Nói chung 2 con hướng tới 2 đối tượng khách hàng khác nhau rất nhiều.

Hạng D
24/2/20
4.426
7.297
113
37
Chắc chủ thớt muốn biết những thông tin kiểu này. Nói chung 2 con hướng tới 2 đối tượng khách hàng khác nhau rất nhiều.
chủ thớt lăn tăn nên lên diễn đàn hỏi thì phải nói rõ ưu nhược điểm chứ gặp nhiều ông chém ghê quá rồi fan cuồng này nọ, ko có cái xe nào tốt nhất trong tầm giá mà chỉ có cái xe nào phù hợp với mình thôi bác nhỉ.