Tư Vấn Mua Xe Phân vân trong tầm giá

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
e cũng tham gia mấy hội, thấy các bác hay bị dính lỗi này lỗi kia, nhỏ thôi ko to tát gì nhưng mất công phải phi vào hãng check lỗi, xoá lỗi kiểu lặt vặt rất mất tgian :)) còn ý b đúng ý e là bao dưỡng định kỳ, của bền tại ng thì e ko lo khoản máy móc.
Ý bác là m3 cá vàng =))

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Hahaha. Ko... e nói chung chung thôi, thường mấy e option nhiều song hành với khoản dễ bị lỗi vặt điện tử điện đóm :)))
Bác phải hiểu như thế này : option vớ vấn như lock cửa,dvd theo xe,hay sạc pin vớ vẫn gì đó thì nó bị hư do hàng hãng lắp đa số hàng tàu.Còn về máy móc xe nằm đường hầu như ko có ngay cả với m3 con cá vàng.Chỉ cần bác bảo dưỡng thường xuyên.Ko bác có thể xét xe toy ko có 1 cái gì trên xe khỏi lo bị hỏng :D

Tập Lái
14/9/17
23
1
3
Hà Nội
Bác phải hiểu như thế này : option vớ vấn như lock cửa,dvd theo xe,hay sạc pin vớ vẫn gì đó thì nó bị hư do hàng hãng lắp đa số hàng tàu.Còn về máy móc xe nằm đường hầu như ko có ngay cả với m3 con cá vàng.Chỉ cần bác bảo dưỡng thường xuyên.Ko bác có thể xét xe toy ko có 1 cái gì trên xe khỏi lo bị hỏng :D
Chuẩn bác. Cái này e hiểu... thế vd cho bác chọn san và mux thì b thích e nào

• Like
Reactions: Bin Bin
Tập Lái
7/2/18
10
5
3
28
Tôi cam đoan vs bạn là nếu bảo dưỡng thường xuyên thì xe nào cũng ko có hỏng,trừ mấy cái option thì hư hỏng theo thời gian ko biết được,ko thì bạn nên mua bản base bản ko option gì hết đỡ hư
nhu cầu của bác về xe 7 chỗ cao không.? tần suất mình sử dụng 7 chỗ có cao không? Như bác nói thì đi làm hằng ngày thì chọn 3008 5 chỗ lăn bánh ở tỉnh cũng chỉ tầm 1,280 tỷ. Xe châu Âu chất lượng an toàn tiêu chuẩn của châu Âu hết. Chạy êm đầm chắc nhiều công nghệ an toàn cho mình luôn đó bác. Cá nhân em thì đồng tình với bác Bin Bin là không nên chọn xe máy dầu nếu không muốn làm khổ người thân về sau

• Like
Reactions: Bin Bin
Tập Lái
14/9/17
23
1
3
Hà Nội
nhu cầu của bác về xe 7 chỗ cao không.? tần suất mình sử dụng 7 chỗ có cao không? Như bác nói thì đi làm hằng ngày thì chọn 3008 5 chỗ lăn bánh ở tỉnh cũng chỉ tầm 1,280 tỷ. Xe châu Âu chất lượng an toàn tiêu chuẩn của châu Âu hết. Chạy êm đầm chắc nhiều công nghệ an toàn cho mình luôn đó bác. Cá nhân em thì đồng tình với bác Bin Bin là không nên chọn xe máy dầu nếu không muốn làm khổ người thân về sau
Thi thoảng thôi b ạ, nhưng tính e mất công mua thì phải chơi hẳn 7c to rộng rãi đi cho sướng. Xe nhỏ nhỏ là e ko thích. Nhưng lên 1.2ty là e ko cố đc rồi

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Chuẩn bác. Cái này e hiểu... thế vd cho bác chọn san và mux thì b thích e nào
Sao em biết đc.Tùy nhu cầu bác chứ.Ví dụ như bản thân em ko thích rúc vào xe bật cốp nên em thích cốp điện.Bác phải xem bác thích cái gì thì bác chọn con đó.Còn về độ bền thì bác yên tâm đi

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Kakaka. E đã di xem và đc báo giá. Cùng máy dầu chênh nhau nhiều lắm b ạ
Xem option theo xe xem kiểu dáng.Đầu dvd tặng kèm là đồ tàu hay chính hãng v.v...

Tập Lái
7/2/18
10
5
3
28
Kakaka. E đã di xem và đc báo giá. Cùng máy dầu chênh nhau nhiều lắm b ạ
Nissan cũng đáng để tham khảo đấy bác.! mà cá nhân em nếu chọn xe máy dầu chắc em cũng sẽ chọn Santafe :D