Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM
CATALAN nói:
con này là Coupe 101EX chứ đâu phải mini , còn VN có con này hồi nào trời , em thik con này nhất trong dòng RR , cặp mắt nhỏ , 4 chỗ 2 cửa (em thấy ấm cúng ghê) , mui cứng an toàn ( phòng bị tai nạn khi đua :D) , thík cái nắp capo làm bằng nhôm cool quá

acc. lại bác nữa. RR 101ẽ là concep, tiền thân của DC mà bác!

Hạng B2
21/12/07
398
1
18
Thì nó là Phantom Coupe nên gọi nó là "baby" hihhihi :)) . Con này làm gì mà đã có ở VN ạ.

Hạng D
6/3/07
1.384
4
38
TP.Hồ Chí Minh
em nó nhìn kỹ ở giữa bị cong mà chẳng hiểu tại sao .......có nhìu hình nhìn rõ thì có mấy bác nói là ghép.cháu thì ứ bít sao. cứ thèm trước đã

Tập Lái
13/3/07
17
0
0
viet thang 318i nói:
CATALAN nói:
con này là Coupe 101EX chứ đâu phải mini , còn VN có con này hồi nào trời , em thik con này nhất trong dòng RR , cặp mắt nhỏ , 4 chỗ 2 cửa (em thấy ấm cúng ghê) , mui cứng an toàn ( phòng bị tai nạn khi đua :D) , thík cái nắp capo làm bằng nhôm cool quá

acc. lại bác nữa. RR 101ẽ là concep, tiền thân của DC mà bác!

Đâu có , chiếc Coupe dựa trên mẫu concept 101EX , nên em mới gọi là 101EX , ko phải tiền thân của DC , DC và Coupe là 2 mẫu khác nhau

quote=vinhthuan]

em nó nhìn kỹ ở giữa bị cong mà chẳng hiểu tại sao .......có nhìu hình nhìn rõ thì có mấy bác nói là ghép.cháu thì ứ bít sao. cứ thèm trước đã
[/quote]

Chắc nó dài với bóng quá nhìn bị khúc xạ đó bác ,

Tấm thứ 3 đẹp quá !

Hạng B1
21/1/09
96
101
18
bản thân con phantom đã dải rồi...thêm limo vào không biết dài cỡ nào nhỉ