Hạng B2
26/8/05
212
9
18
SG
RE: phanxipang?

Có đấy Bác : Tây Bắc 3 ngày 3 đêm, đi xem Hoa Ban, Hoa Mận nở và xem tắm suối nữa :D :D :D

Hạng B2
30/11/04
166
0
16
49
Hanoi

trời này tắm suối? ... em xin bán thuốc cảm - vừa bán vừa la cũng đắt hàng :D

apo
Hạng C
9/12/03
773
38
28
42
Saigon

Em cũng vừa trở về, bác tham khảo thử chuyến đi của em xem: http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=2132

cần nhất là bác phải mang theo thật nhiều áo lạnh, bao tay. Cứ tưởng tượng bác chui vào ngăn đá ngủ là được :D

Hạng B2
8/4/05
238
21
18
53
SG

@ Apo : cái link của bác bị tiêu rồi [8|], bác cho cái khác để ae tham khảo với.

Tập Lái
1/4/04
13
0
0

Em cũng đã lên đến dỉnh FXP rồi các bác ạ, em nhớ ngày đi là 8/3/2003, chạm tay vào cái chóp là 8.45am ngày 9/3/2003.
Nói chung là các bác rèn luyện 1 chút trước khi đi thì sẽ rất có ích.
Bọn em đi theo lối trạm Tôn, cả đi lẫn về mất trọn 2 ngày, ngủ đêm ở 2900.
Tối muộn ngày thứ 2 mởi ra đến trạm Tôn, các bác tưởng tượng trời tối đen, cả bọn phải nắm lấy áo nhau & dò dò leo trên đường núi ... rất là ấn tượng.
Em sẵn sàng chia xẻ kinh nghiệm cũng như contact cần thiết nếu các bác cần.

to bác NAKIO: cái vụ xem...tắm suối nghe hấp dẫn quá bác nhỉ?[8D]:D hay là cái vụ FXP để "nhất định sang năm tôi sẽ đi" bác nhỉ?:D

to bác NEOX: nếu bác có kinh nghiệm nào về mấy cái vụ liên lạc dịch vụ ở đâu, cần chuẩn bị những gì, và có gì cần đặc biệt lưu ý khi đi cho em biết với?và cả những cảm xúc của bác về chuyến đi nữa - cái này là để tăng độ máu lửa của em ý mà:D:D

cám ơn bác nhiều:D:D;)[8D]

Hạng D
17/3/05
1.760
7.986
113
51
MFC

Xem duoc rồi

sever vnphoto die mấy ngày, đã chạy lại rồi

Trích đoạn: fots

Trích đoạn: apo

Em cũng vừa trở về, bác tham khảo thử chuyến đi của em xem: http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=2132

cần nhất là bác phải mang theo thật nhiều áo lạnh, bao tay. Cứ tưởng tượng bác chui vào ngăn đá ngủ là được :D

em không xem được bác ơi?[8|]