Hạng D
28/6/13
1.030
1.276
113
HCM
ủa em hỏi ngu, nếu em ko dán thẻ, thì đi lane mua vé bình thường đúng hơm? Bữa đọc đâu đó là 1.8 bắt buộc xe nào cũng phải dán, em không rõ, mong anh nào rãnh chỉ giáo?
Chỉ ko cho đi cao tốc thôi anh. Còn QL thì anh cứ đi bình thường, các trạm BOT ở QL vẫn có 1 làn thu phí bằng cơm, anh muốn xếp hàng để trả tiền thì vô đó trả :D

Hạng D
28/6/13
1.030
1.276
113
HCM
Vấn đề của việc bị la ó chính là bảo tất cả các làn đều thu VETC phải dán VETC chứ không còn làn nào mua vé.
Chứ đàng hoàng như người ta thì đã không ra chuyện.
Còn để làn mua vé thì ko giải quyết được cái vụ tắc đường cao tốc. Bác có đi cao tốc TPHCM - Dầu Giây ko? Có thấy bò cả hàng KM trước trạm thu phí không?

• Like
Reactions: Perenco
Hạng B2
3/5/13
165
175
43
Đợt trước thuê xe, thằng chủ xe thế méo nào lại bảo đủ nhưng tới lúc quẹt lại ko đủ.

Hạng B1
9/11/19
60
60
18
47
Các bố ăn ở không ráng kiếm thành tích lãnh thưởng nên nghĩ đến cả những chuyện vi hiến như thế này.
Mấy ổng là dân ở trển nên nghĩ chuyện trên mây.

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng B2
30/5/16
358
327
63
Sao không cho nợ rồi nạp lại trong khoảng thời gian quy định ? Quá thời gian quy định không nạp vô tài khoản thì phạt.
nợ rồi ai ở không đi đòi mấy chục ngàn, ko trả rồi chưởi lộn trừ à?

Hạng B2
24/6/17
142
293
73
mợ nó, vậy chứ cái thằng làm ra cái ứng dụng, hoặc hệ thống quét k bị gì à? cung cấp cái dịch vụ ếu gì mà "người sử dụng dịch vụ" cũng toàn bị lỗi như vậy?
ví dụ, tui tạo ra 1 thằng cạnh tranh với VETC và ePass, người dùng sử dụng dịch vụ của tui nếu trong tài khoản hết tiền tui chịu thì có được mấy bố duyệt cấp phép không?