KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
Em phát động phong trào sử dụng logo chính thức đại diện cho MBFC để làm avatar - hình ảnh đại diện của thành viên trong thời gian 01 tháng nằm quảng bá và công báo trên OS để đưa logo chi hội nhanh chóng FAMILIAR trên mọi ngõ ngách của OS. Rất mong được các bác ủng hộ.

lấy hình bên dưới về rồi resize nhỏ lại để đưa lên làm avatar nha các bác

Lưu ý: Các bác vào Hồ Sơ Cá Nhân -> Avatar/profile picture -> Choose a Stock Avatar -> OS Club Logo -> và chọn logo MBFC ..

Phát động phong trào sử dụng LOGO MBFC làm avatar

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/11/09
2.761
1
36
Re:phát động phong trào sử dụng LOGO MBFC làm avatar

Hình gì đâu...

Hạng D
5/8/06
2.819
6
38
49

Anh làm rồi đó Cường ơi có gì chủ nhật này để dành cho a chỗ tốt nhe (đối diện dĩa thịt heo rừng nghe) hehe

Hạng D
5/8/06
2.819
6
38
49

Chiến ơi click vào bt MBFC chọn chuột phải lưu thành file chien.jpg chẳng hạn,rồi vào phần ho so ca nhan chọn muc avatar chọn upload hình chọn file chien.jpg save lại là xong

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

Save as ngay cái avatar của em về máy tính. Rồi anh vào hồ sơ Nick anh trên OS, chọn avatar và upload từ máy tính lên

Hạng B2
24/10/11
481
0
18
Bác Bim mở bằng Ipad thì không lên hình. Em cũng vậy. Ipad không hỗ trợ xem định dạng này thì phải.

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
Tốt nhất các bác mở bằng lap hay desk nhé, cứ save cái avatar của em lại rồi load lên profile của mình. Đi đâu trên OS cũng choáng ngợp MBFC logo, PR hiệu quả heheheheh