Hạng B2
9/1/11
222
63
28
Các bác cẩn thận khi vá vỏ hoặc dừng xe ở khu vực Lý Thái Tổ q3
Mấy hôm trước em có sửa mâm o cửa hàng oto Phuong nam.
Đậu xe trước cửa hàng, đường này cấm đậu,được dừng em thấy cũng chột dạ,hỏi bác chủ cửa hàng
"Đậu đây có sao không anh ?
ok không sao đâu anh,em có mua rồi !!!
Mọi việc xong xuôi sau chừng 1g.
2 tuần sau em nhận được thông báo phạt nguội của csgt q3 : lỗi đậu xe tầm bậy
có hình chụp trước sau bảng số rỏ rang2va2 2 cái bánh bị tháo rời
Em nộp 9 xị vào ngân sách NN và 1 tuần giử giấy tờ
Nhọ thật .

Tập Lái
12/8/16
24
25
3
Dĩ An, Bình Dương
Quận 3 nay đang nghèo hay sao mà thời gian này rất tranh thủ. Xe đã tháo bánh rời ra mà cũng phạt được, hết nói nổi?

Hạng B2
9/1/11
222
63
28
Quận 3 nay đang nghèo hay sao mà thời gian này rất tranh thủ. Xe đã tháo bánh rời ra mà cũng phạt được, hết nói nổi?
Em có trình bày mà cán bộ bẩu : "Đó là việc của anh ".
có hình chụp không có tài xế trong cabin bác ạ

• Like
Reactions: volvo960
Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
48
Bác làm đơn khiếu nại xe bị bể bánh tức là gặp sự cố thì sao phạt được! Bác có thể ngừng xe và thay bánh ngay giữa cầu Saigon còn được nữa mà.

• Like
Reactions: lastman1974
Hạng B2
9/1/11
222
63
28
Bác làm đơn khiếu nại xe bị bể bánh tức là gặp sự cố thì sao phạt được! Bác có thể ngừng xe và thay bánh ngay giữa cầu Saigon còn được nữa mà.
Họ biết rất rỏ việc họ làm và họ làm không sai ...

khiếu nại tới lui ...chưa biết tới đâu
nghỉ làm mấy ngày...giờ kiếm xèn củng khó
không giải quyết tới nơi ,đến kỳ kiểm định bị ách lại càng chết!
Em từng chứng kiến ở trạm kiểm định Lạc Long Quân : C1 bác dính vé nguội ở Phú yên,cán bộ KĐ bảo ra ngoài đó dóng phạt xong quay về KĐ lại. mà vụ này nếu xe bác đã đến gần ngày KĐ mà bị ách lại thì chỉ có nước gọi cứu hộ .quá hạn KĐ mà bị túm ngoài đường là 4-6 chai !!!!

Hạng B1
5/8/16
74
495
53
53
họ làm như thế là đúng chứ tranh thủ gì. ý thức người dân như vầy thì ngân sách còn thu dài dài. Ủng hộ

• Like
Reactions: Vansukhoidau