Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Phạt nguội tra cứu ở đâu ra nhanh nhất các bác?
Xin chào các bác! Cho e xin hỏi giờ lục tra cứu ở đâu nhanh nhất để xem xe mình có bị phạt nguội ko ạ? Xe e cả mấy tuần nay ko có đi, mà e cũng ko thấy có gửi thư về phạt. Giờ tự nhiên e nghe tin xe e bị phạt nguội lâu lắm rồi nếu mà ko lên đóng là mốt tới ngày ĐK thì lên đó ngta tra ra phạt nặng lắm đó..

Mà e liên tục cập nhật 2 trang này thì thấy ko có, có đúng ko? Vậy trang nào là chính xác để xem nhanh ạ? Và thường bị phạt đóng phí bao nhiêu ạ?

(E đâu có chạy nhanh chạy ẩu vượt đèn lấn len gì đâu mà giờ nghe tin sốt qa")
Có sđt tổng đài gọi hỏi nhanh ko, cho e xin!
Dạ. Xin cảm ơn các bác!

Last edited by a moderator:
Hạng B1
14/10/19
71
47
18
37
ko biết ko có tội, bác lo nghĩ chi nhiều mệt xác, cứ sống vui sống khoẻ đi bác, nguội hay lạnh gì thì conan cũng phải thông báo thành công cho bác rồi mới có căn cứ xử nặng chứ, đau đầu chi mấy cái vụn vặt này cho hao tâm tổn trí :D

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
ko biết ko có tội, bác lo nghĩ chi nhiều mệt xác, cứ sống vui sống khoẻ đi bác, nguội hay lạnh gì thì conan cũng phải thông báo thành công cho bác rồi mới có căn cứ xử nặng chứ, đau đầu chi mấy cái vụn vặt này cho hao tâm tổn trí :D
Ko fải đâu, tại mình ko có ở chỗ thường trú thường xuyên, nói thư gửi về cho mìh mấy đợt rồi. Ko biết mấy đứa nhỏ ở xóm tưởng phát tờ rơi rồi đem lấy chơi xếp máy bay zục của mìh ko...
Biết rằg ko biết ko có tội mà chỉ sợ tội bị đóng phạt trễ đóng nhiều tiền gấp mấy lần thôi, thấy ko đáng...

Hạng D
15/12/13
1.347
1.491
113
Xin chào các bác! Cho e xin hỏi giờ lục tra cứu ở đâu nhanh nhất để xem xe mình có bị phạt nguội ko ạ? Xe e cả mấy tuần nay ko có đi, mà e cũng ko thấy có gửi thư về phạt. Giờ tự nhiên e nghe tin xe e bị phạt nguội lâu lắm rồi nếu mà ko lên đóng là mốt tới ngày ĐK thì lên đó ngta tra ra phạt nặng lắm đó..
Mà e liên tục cập nhật 2 trang này thì thấy ko có, có đúng ko? Vậy trang nào là chính xác để xem nhanh ạ? Và thường bị phạt đóng phí bao nhiêu ạ?
View attachment 2460691
View attachment 2460696

(E đâu có chạy nhanh chạy ẩu vượt đèn lấn len gì đâu mà giờ nghe tin sốt qa")
Có sđt tổng đài gọi hỏi nhanh ko, cho e xin!
Dạ. Xin cảm ơn các bác!
Chưa nhận được giấy phạt nguội thì @Chế H biết tin mình bị phạt nguội = cách nào

• Like
Reactions: singapore12
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Chưa nhận được giấy phạt nguội thì @Chế H biết tin mình bị phạt nguội = cách nào
Bữa e về lại xóm có việc, đứa e ở xóm đi làm giấy CMND lên ông CA.quận gặp hỏi thăm e ấy gần nhà e ko nhắn lại là nhà đó có chiếc oto^ bị phạt nguội. E ấy về báo tin là vậy, e cũng ko biết sao...? Tra hết mấy web đồ thì ko thấy kq~

Hạng D
15/12/13
1.347
1.491
113
Bữa e về lại xóm có việc, đứa e ở xóm đi làm giấy CMND lên ông CA.quận gặp hỏi thăm e ấy gần nhà e ko nhắn lại là nhà đó có chiếc oto^ bị phạt nguội. E ấy về báo tin là vậy, e cũng ko biết sao...? Tra hết mấy web đồ thì ko thấy kq~
Vậy có địa chỉ rồi nên gọi điện trực tiếp lên quận hoặc trực tiếp đên gặp CA quận là được mà ... giải toả lo lắng luôn