Hạng D
6/3/08
3.923
7.761
113
Sàigòn
SaigonBuibaco nói:
P.S: em biết là đậu xe ngược chiều nên các bác đừng ném đá em nha, khu này nội bộ, đường rộng thênh thang, thỉnh thoảng có thể đậu xe chắn ngang đường cũng dc ạ :p
Gắng đậu xe đúng trong mọi hoàn cảnh tránh bớt rủi ro cho mình Bác ạ. Đậu ngược vậy lỡ có thằng nào tông vô mình, ngưởi thiệt thòi là mình đó!

Hạng D
11/7/11
1.352
478
83
44
Chắc bác biết rồi nhưng sẵn đây nhắc bác luôn là nhớ thông báo cho bảo hiểm & kêu nó xác nhận luôn là xe đã đổi chủ mới. Ko thì lúc cần lại lằng nhằng với bảo hiểm mệt lắm.
Xe quá thơm!

Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
hdtoan nói:
Chắc bác biết rồi nhưng sẵn đây nhắc bác luôn là nhớ thông báo cho bảo hiểm & kêu nó xác nhận luôn là xe đã đổi chủ mới. Ko thì lúc cần lại lằng nhằng với bảo hiểm mệt lắm.
Xe quá thơm!

Nếu chưa sang tên chỉ làm hợp đồng UQ thì không sao mà: Được thay mặt chủ xe giải quyết tất cả các vấn đề về xe như cho, tặng, bán, giải quyết bảo hiểm... Em nghĩ bác chủ chỉ làm HĐUQ thôi đợi thuế giảm xuống 2% mới sang tên.

Hạng D
11/7/11
1.352
478
83
44
baolamanhBRVT nói:
hdtoan nói:
Xe quá thơm!

Nếu chưa sang tên chỉ làm hợp đồng UQ thì không sao mà: Được thay mặt chủ xe giải quyết tất cả các vấn đề về xe như cho, tặng, bán, giải quyết bảo hiểm... Em nghĩ bác chủ chỉ làm HĐUQ thôi đợi thuế giảm xuống 2% mới sang tên.
Vụ đợi 2% kinh nghiệm ghê hen bác. :D

Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
hdtoan nói:
baolamanhBRVT nói:
hdtoan nói:
Xe quá thơm!

Nếu chưa sang tên chỉ làm hợp đồng UQ thì không sao mà: Được thay mặt chủ xe giải quyết tất cả các vấn đề về xe như cho, tặng, bán, giải quyết bảo hiểm... Em nghĩ bác chủ chỉ làm HĐUQ thôi đợi thuế giảm xuống 2% mới sang tên.
Vụ đợi 2% kinh nghiệm ghê hen bác. :D
Mình cũng vậy mà.