Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Re:phiên đấu giá thứ 2: chai rượu Vodka Nga của bác Leon09!

Ôi ôi ôi! đã quá, sắp có mật ong nhóp nhép rồi. Chẹp! nghe tên hai loại đó mà thèm quá.

Chai gì mà có tiền cũng ko mua được thì đấu giá chắc xôm lắm đây! Hy vọng bác về kịp.
manhodessa nói:
Dạ em chưa hạ cánh bác Nắng ơi , em thửa cho bác lọ mật ong rồi( có hai loại Майский và Акация) . Em lấy trong rừng chứ không phải loại mua cửa hàng đâu nên bác yên tâm .
Hôm nào em vác chai gụ ra đấu giá các bác tham gia cho vui nhé ... em có chai Vodka của hãng tặng cho tổng đại lý , có tiền không mua được sẽ mang đấu giá CT này .

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Vậy chốt lại là có gụ uống chưa??????

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Tối qua tính kiếm độ mà mưa quá đành về nhà ngủ....

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com

Tình hình như vậy là chờ bác leon09 đưa về chai ararat và 1 chai vodka nữa là đủ hết phải ko phuongcarall?

Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar

Thưa bác NắngSG. (Em copy lại nội dung ở trang 1)
Khuyến mãi : ai trúng chai này được tặng 1-2kg mực một nắng Phan Thiết + 1 gối cao su Dunlopillo nhập từ Anh quốc (trị giá 1tr90K)+ 3 chai rượu của bác Lose Cash (1chai Ararat conag Nga + 2 chai gì... (coi trang 9) + 1 chai Remy của bác Tốc Hành (coi trang 13) + 1 chai vang Chi Lê của bác halogen (coi trang 14) = tổng cộng là mua một chai vodka tặng thêm 5 chai khác nữa nha các bác.:D
Em gõ boong lần một: booooooooooooooong!!!

Những chổ bôi đậm là em đã chuyển đến bác dennis rồi ạ. Một chai Black Lable do bác ocean13 bổ sung gì gì đó.
Như vậy bác dennis chỉ mới nhận được :
* 1 Gối cao sulopillo (NắngSG).
* 1 chai REMY (TốcHànhQL1)
* 1 chai Black Lable (ocean13)
* 1 chai Vang Chile (Halogen)
* 2kg mực 1 nắng ( phuongcarall)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/11/06
303
842
93

phuongcarall nói:
ocean13 nói:
tình hình là 2 chai rượu em gửi đã không tới được tận tay bác hương quế ( do em gửi nhầm người,cùng 1 quán nhưng tới 3 chủ , chắc bị lý thông thủ tiêu rùi )nên em sẽ gửi 1 chai Ông già chống gậy đen( trước đây em có nói là kèm 1 chai đen , như sau đó chai đen kím trong kho không ra nên em tính gửi bù 1 chai đỏ + 1 Absolute , giờ 2 chai này cũng đã không còn nên em sẽ gửi 1 chai đen lại , em nói cho rõ chứ không lại nói em lúc nói 2 , lúc nói 1 ) khác tới người thắng đấu giá , sau 2h chiều hôm nay khi nào bác Phương cara có đi đâu thì ghé 52 Đông du lấy giùm em nha , số dt như em đã gọi cho bác , xin lỗi vì sự chậm trễ này , (sư cố ngoài ý muốn , em nhanh nhất hóa ra giờ chậm nhất ):mad::(
Chiều qua em đã đến nhận chai Black Lable của bác ! Kèm giao 1 bộ hiệu ứng lá sen ABRO ANTI RAIN.
3 chai rượu của bác Lose Cash (1chai Ararat conag Nga + 2 chai gì... (coi trang 9)
[/quote]

heheh,,2 cái phần bôi đen là 1 đó bác , vậy giờ chỉ còn chai Ararat đem từ Nga về nữa là đủ ( em nhớ trước khi đấu giá bác ấy đã nói trước tháng 8 mới có hàng về ) vậy tạm thời đợt này coi như xong nha , chờ đấu giá đợt tới chai rượu của bác Mạnh

Last edited by a moderator:
Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com

hihihi... còn chai Ararat (đấu giá đợt 1) và chai Vodka (đấu giá đợt 2) đều do bác Leon09 sẽ đưa về và trân trọng trao đến bác dennis ạ. Em có nói chuyện với bác Leon09 rồi, bác ấy có thể về sớm hơn dự định, tức là trong tháng 7 này. Mong gặp các nhà hảo tâm một hôm nào đó! Em đang chờ bác manhodessa và Leon09 về để tổ chức dã ngoại, nướng thịt kiểu Nga...đâu đó, chứ ọp hoài trong các nhà hàng chật hẹp ngộp quá rồi!:):D
ocean13 nói:
phuongcarall nói:
ocean13 nói:
tình hình là 2 chai rượu em gửi đã không tới được tận tay bác hương quế ( do em gửi nhầm người,cùng 1 quán nhưng tới 3 chủ , chắc bị lý thông thủ tiêu rùi )nên em sẽ gửi 1 chai Ông già chống gậy đen( trước đây em có nói là kèm 1 chai đen , như sau đó chai đen kím trong kho không ra nên em tính gửi bù 1 chai đỏ + 1 Absolute , giờ 2 chai này cũng đã không còn nên em sẽ gửi 1 chai đen lại , em nói cho rõ chứ không lại nói em lúc nói 2 , lúc nói 1 ) khác tới người thắng đấu giá , sau 2h chiều hôm nay khi nào bác Phương cara có đi đâu thì ghé 52 Đông du lấy giùm em nha , số dt như em đã gọi cho bác , xin lỗi vì sự chậm trễ này , (sư cố ngoài ý muốn , em nhanh nhất hóa ra giờ chậm nhất ):mad::(
Chiều qua em đã đến nhận chai Black Lable của bác ! Kèm giao 1 bộ hiệu ứng lá sen ABRO ANTI RAIN.
3 chai rượu của bác Lose Cash (1chai Ararat conag Nga + 2 chai gì... (coi trang 9)

heheh,,2 cái phần bôi đen là 1 đó bác , vậy giờ chỉ còn chai Ararat đem từ Nga về nữa là đủ ( em nhớ trước khi đấu giá bác ấy đã nói trước tháng 8 mới có hàng về ) vậy tạm thời đợt này coi như xong nha , chờ đấu giá đợt tới chai rượu của bác Mạnh
[/quote]

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com

Báo cáo các bác, hôm qua bác Leon09 vừa cập cảng Việt nam thì gọi cho em tới lấy ngay 2 chai rượu mà chúng ta đã đấu giá, em đang nhờ bác Phuongcarall đến lấy để kính cẩn trao cho người trúng đấu giá ạ.
Bác Leon09 nhiệt tình quá, vừa tới SG là gọi ngay. Cám ơn bác rất nhiều. Chúc bác luôn may mắn và mọi điều tốt đẹp.

Hạng D
27/1/09
1.348
11
38
35

chai rượu chính không thích mà thèm những cái tặng kèm cơ :)