Hạng B1
16/9/10
80
2
8
Re:pHNOMPENH AUTO'S ACCESSORY MARKET TUOR. ( Lần 2)

adco nói:
nguoiphutinh nói:
Trời đất , rau muống bên mình đâu có lạ mà qua bển mấy bác làm 1 đĩa quá cỡ . Khg biết nó có` tưới nhớt cho mấy pa ăn khg đây :)
không biết người Cam có "rãnh" để tưới nhớt ko nữa

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM

Ở CPC nghề thầy bói đc tự do.
Mấy bác xem đây nha:

Và cảnh sát không phải là ngành hot như ở VN. Rất ít bị bắt ở bên CPC, và chung chi cũng dễ dàng nữa.

Bên đây xe không có biển số cũng vô tư chạy. Chả thấy ai bắt mấy xe này!!!!

Hạng B2
14/12/09
191
0
0
tp.HCM

e nghe nói bên đó có rất nhiều bãi xe,mấy bác có ra bãi xe k?từ xe cũ cho tới xe mới,xe chạy lưới đều có hết!

Hạng D
30/3/10
1.502
66
48
TPHCM

Nhìn đã ghê! Hồi 30/4 nhà cháu định làm 1 chuyến qua đó mà thấy tình hình chiến sự ớn quá nên hông dám đi

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113

@nguoiphutung: tiếp đê bác, phim đang hay mừ
@superboy: Nơi chiến sự cách nơi tụi em ở hơn 300km nên nghe tiếng súng nhỏ lắm :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM

Tình hình là do em mới lấy 1 em previa nên hôm nay em bận làm lặt vặt nên không hầu các bác đc.

Hạng B2
22/7/04
111
6
18
52

nguoiphutinh nói:
Tình hình là do em mới lấy 1 em previa nên hôm nay em bận làm lặt vặt nên không hầu các bác đc.
Mua được xe rồi hả Bác? Hôm nào off tổng kết nhớ rửa xe luôn nhẩy?

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM

ducnguyen nói:
nguoiphutinh nói:
Mua được xe rồi hả Bác? Hôm nào off tổng kết nhớ rửa xe luôn nhẩy?
Dạ em cám ơn bác!
Em mới lấy em nó về tối hôm qua. Có bác chieucuong và garaao test xe cho em nữa!
Hôm nào em chụp vài tấm cho em nó lên đây khoe với anh em!
Dạ, hôm đi Phan Thiết em mời bác!

Tập Lái
8/5/11
25
10
3

hjx. Link die hết rồi bác chủ thớt ơi. Up lại đê bác, em không thấy hình đâu cả. Em cũng thích Previa lắm mà chưa có bằng lái, cho em vô Previa fan club nha..... Nhớ hồi xưa còn nhỏ đá banh (mủ) gần nhà nghỉ Bộ nội vụ thấy người ta chất hàng bao tải tiền lên chiếc đĩa bay mà mê tới tận bây giờ. Em lên đây hóng hớt cũng đã lâu mà hôm nay mới reg nick hy vọng cuối năm có tiền mua xe

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/12/08
5.349
227
63

NamZZZ nói:
hjx. Link die hết rồi bác chủ thớt ơi. Up lại đê bác, em không thấy hình đâu cả. Em cũng thích Previa lắm mà chưa có bằng lái, cho em vô Previa fan club nha..... Nhớ hồi xưa còn nhỏ đá banh (mủ) gần nhà nghỉ Bộ nội vụ thấy người ta chất hàng bao tải tiền lên chiếc đĩa bay mà mê tới tận bây giờ. Em lên đây hóng hớt cũng đã lâu mà hôm nay mới reg nick hy vọng cuối năm có tiền mua xe
ủa em vẫn xem hình được mà,nếu bác có ý thích thì cứ qua bên kia đăng ký vào PREVIA CLUB trước khi mua xe là ok nhất