Tập Lái
12/6/09
9
0
0
Re:pHNOMPENH AUTO'S ACCESSORY MARKET TUOR. ( Lần 2)

nguoiphutinh nói:
1/3 giá VN. Nếu biết hong chừng rẽ hơn. Nhưng hiện nay họ đõ cơ bản nắm đc giá cả nên cũng khó mặc cả lắm. Thích bán giá nào bán giá đó hà.
Có món buổi sáng hỏi mua, chiều quay lại giá gấp 3.

Em cảm ơn anh nhiều nhe ! ( tại nhìn cái ảnh của anh trông vẫn thanh niên lắm ).

Chắc là lại tốn thêm một vé cho ông thợ máy rồi !

Hạng B2
30/6/08
107
1
18
Sài Gòn

Vậy mai mốt mình mua xe ghẻ, qua bển thay hết dàn đồ chắc có lý á ta

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM

thafnhan nói:
Vậy mai mốt mình mua xe ghẻ, qua bển thay hết dàn đồ chắc có lý á ta
Cái này thì dân Tây Ninh là chuyên gia. Bởi vậy ở Tây Ninh các bác thấy Cam nhiều. Thứ đó bên CPC thì ôi thôi. Corolla cũng nhiều.
Nói chung nên đi qua đó 1 chuyến cho biết.
Giá 1 chiếc Cam Slam ( là đời 99 , 2000 , đít dẹp) 9.000$ - 12.000$. Chưa mặc cả!
Ở VN mình thì chán ghê.
Bên Box mua bán có 1 chiếc kêu 450tr.

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63

ptscs3 nói:
Các bác ơi cho cháu hỏi với ! Giá cả của một củ máy diesel dung tích cỡ 4-5L bên Cam có chát quá không ạ ! Cháu định đánh cái xe còi sang ráp máy và phi về ! :D:D:D
why not :D:D:D

Hạng B2
5/9/11
460
31
18

@CHIEUCUONG: bên đó có cái vô-lăng của Previa không bác, cả 2 miếng nhựa ốp bên ngoài cổ vô-lăng nữa. Em muốn thay vì vô-lăng của em hỏng mất chốt bật đèn pha (khi bật lên lại trả về vị trí cos), 2 miếng nhựa chỗ cổ vô-lăng thì vỡ, đang dán lại bằng keo 502.

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63

binhink nói:
@CHIEUCUONG: bên đó có cái vô-lăng của Previa không bác, cả 2 miếng nhựa ốp bên ngoài cổ vô-lăng nữa. Em muốn thay vì vô-lăng của em hỏng mất chốt bật đèn pha (khi bật lên lại trả về vị trí cos), 2 miếng nhựa chỗ cổ vô-lăng thì vỡ, đang dán lại bằng keo 502.
volăng thì có,volang và công tắc đèn cũng có nhưng cái ốp nhựa thì cũng tè le như của anh em ta thôi

Hạng F
10/3/07
5.056
8.694
113
Thủ Đức - TP.HCM

CHIEUCUONG nói:
binhink nói:
volăng thì có,volang và công tắc đèn cũng có nhưng cái ốp nhựa thì cũng tè le như của anh em ta thôi
Thiệt là trùng hợp. Sáng nay em cũng gọi cho Bác Chiêu Cường nhờ kiếm giúp em cái vô lăng màu xanh. Cái của em thì chỗ tay cầm bị sờn nên muốn tìm cái đẹp hơn thôi.

PKH
Hạng B1
4/6/11
70
4
8

bác ơi! bên đó có kiếng chiếu hậu chỉnh điện cuả toyota cá mập đầu búa 16ch ko bác!e cám ơn trươc nha!

PKH
Hạng B1
4/6/11
70
4
8

bác ơi! bên đó có kiếng chiếu hậu chỉnh điện cuả toyota cá mập đầu búa 16ch ko bác!e cám ơn trươc nha!