Tập Lái
6/5/16
25
60
13
39
Lắp full cam, tăng cường phạt nguội bằng AI thay cho con người, nhắn tin và ảnh túc thì cho người vi phạm để hạn chế vi phạm liên tục, thanh toán điện tử theo mã định danh vào tài khoản chung ngành công an, xoá nợ trong ngày, với công nghệ bây giờ thì quá đơn giản.
đưa hết csgt đi xử lý kẹt xe, bắt cướp, kiểm tra biển báo không phù hợp, đặt kpi cho csgt qua số lượt vi phạm giảm, riêng nồng độ cồn thì làm theo chuyên đề, ko dc phạt vi phạm khác, chờ công nghệ tự động.
Khi đó csgt tự nhiên bụng 6 múi mà ko cần quy định gì khác, chứ sáng bánh mì, chiều uống bia thì giảm sao nổi.
cái này làm sao bác? bác ví dụ hay giải thích rõ hơn đi, chứ nhiều người không hiểu lắm? ...

Hạng D
16/7/19
1.125
3.511
116
Món này kể ra làm tốt thì cũng hay ho lắm.
Quét xe vi phạm = qua ghi hình của camera = AI. Tự động cắt hình => đẩy lên trang thông tin => Truy xuất CSDL ra chủ phương tiện => nhắn tin thông báo phạt nguội về sdt chủ phương tiện + kèm đường link vi phạm
Làm quả đóng phạt online luôn

Hạng D
18/4/09
1.317
420
83
P25, Bình Thạnh, HCMC
@bavi602 Chính xác bác ạ, chứ từ SG chạy ra Phan Thiết lấy Thông báo/ Biên bản/Quyết định xử phạt rồi mới đóng phạt chuyển khoản online thì cũng vậy à........
Nhà ở SG vi phạm Lạng Sơn thì sao ạ.......huhu thời 4.0