Hạng C
22/4/13
538
325
63
Em thấy tự rửa cũng hay nhưng nếu kg rảnh thì em qua chỗ q7 gần lotte thấy cũng ok

Hạng B1
26/9/16
58
14
8
33
Bác chủ thớt muốn làm chuột bạch nữa không... bác đem vợ 2 của bác qua đây em mần thử xem thế nào, đồng thời chia sẽ cho bác kinh nghiệm chăm sóc xe

Hạng B2
25/9/16
106
28
28
Biết là bác chủ thớt bức xúc, an ủi bác vậy, bây giờ làm thật thì ít mà làm láo thì nhiều, tư duy làm ăn ko bền vững thì trước sau gì cũng đi bụi thôi, cơ mà gần đó cũng có mấy chỗ rửa được lắm đó bác ạ. cố gắng làm chuột bạch vài lần thì chắc sẽ tìm thấy chỗ ưng ý.hehe

Hạng B2
22/2/08
162
69
28
Chỗ bác Lưu này đúng là chất lượng xuống cấp. Lúc mấy tháng đầu khai trương thì bác còn tới thường xuyên nên dịch vụ ok. Sau này bác thả mặc cho thợ làm, cái quy trình bác ghi trên bảng không còn giống một xíu nào. Mình tới đây rửa thường xuyên nên thợ quen hiểu tính còn làm kỹ, và phải ngồi đó nhìn để nhắc nhở. Chứ bỏ xe cùng niềm tin thì thua. Mong rằng bác đọc được bài này để chấn chỉnh dịch vụ. Giá rửa xe của bác mắc hơn những nơi khác thì chất lượng phải tương xứng, không thể rửa xe giống như ở những cây xăng ven đường được.

• Like
Reactions: lvtphong
Hạng B2
16/4/15
219
283
63
65
Em hay đi ngang qua chỗ này, thấy dạo này vắng khách lắm.
Tiếc cho bác chủ, chắc bác phải bỏ thời gian đi học lớp huấn luyện cho nhân viên và chăm sóc khách hàng.

Hạng B1
24/4/17
58
16
8
39
Em hay đi ngang qua chỗ này, thấy dạo này vắng khách lắm.
Tiếc cho bác chủ, chắc bác phải bỏ thời gian đi học lớp huấn luyện cho nhân viên và chăm sóc khách hàng.
Chắc tại nhờ cái thớt này bác ạ, hehe