Hạng B2
24/12/11
479
34.382
93
anh bị tua đi đông hồ còn đỡ,mình mua thằng bán xe trên os, dm nó xe nhìn rõ đẹp:D, chạy về thời gian, tháo cảng trước ra bị tông móp ở trong nó cũng đíu làm lại:mad:, chạy trời mưa nước chảy tong tong từ trên kiếng lái xuống( xe tai nạn thay kiếng lái) , hồi đó có biết mẹ gì về xe đâu, tin tưởng mỗi câu ae os cả bác cứ yên tâm lấy về , xe bao chất:mad:.... chất chất clq....bác bác ccc:D.... thằng bán xe đó giờ đi định cư us rồi
@Nam BK :cool:

Hạng B2
14/3/17
138
1.694
93
vung tau
anh hỏi cọc chi mềnh thấy anh ngờ nghệch sao sao á
mình ngờ nghệch thật nhưng Mình chỉ mua và dùng đồ mới nếu có chót dại mua trong thớt thanh lí cnl thì mình tin nó độc và xuống tiền luôn, không may hàng hỏng mình sửa thôi. Thú thật với anh xe, nhà mình mua chưa bao giờ cọc cả xuống tiền 100% luôn nếu mình thích còn nhà cháy vỡ nợ xe cũ là cho mình mua nợ mình cũng chịu

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Nc76
The Hulk
18/12/17
401
38.401
103
Năm 2018 mình cũng tìm mua xe, lúc đầu cũng định mua xe cũ, lên OS bên mục rao vặt (lúc đó còn cho bình bên dưới), đọc một hồi, và nhất là đọc mấy lời bình của các OSERs kinh nghiệm mình quyết định mua xe mới luôn .... Hic ... Giang hồ hiểm ác quá, giờ nhìn lại vẩn thấy quyết định đúng.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.479
113
Năm 2018 mình cũng tìm mua xe, lúc đầu cũng định mua xe cũ, lên OS bên mục rao vặt (lúc đó còn cho bình bên dưới), đọc một hồi, và nhất là đọc mấy lời bình của các OSERs kinh nghiệm mình quyết định mua xe mới luôn .... Hic ... Giang hồ hiểm ác quá, giờ nhìn lại vẩn thấy quyết định đúng.
Giờ giá xe mềm rồi. Bất đắc dĩ mới phải mua xe cũ đó anh

• Like
Reactions: Sumo_tintin
Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.771
113
Lời bình ở dưới cũng là bọn cò chơi (hoặc nâng bi bằng nick ảo) nhau mà!

• Like
Reactions: Sumo_tintin